Happy Birthday teuan

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย ^^ FaNGy ^^, 8 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    มีความสุขมากๆนะคะ พี่ชาย อิอิ :D:D:D:D:D:D

2. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    แฮปปี้เบิร์ดเดย์นะครับพี่เต้

ขอให้มีความสุขมาก ๆ

สุขภาพร่างกายแข็งแรง

คิดสิ่งใดก็ขอให้สมความปราถนานะครับ :)

3. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    HDB ย้อนหลังคราบ

te_uan ถูกใจสิ่งนี้
  4. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังคร้าบบพี่

ขอให้สุขภาพแข็ง แรงวันแรงคืนนะครับพี่

5. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ขอให้สุขภาพดีเยี่ยมเลยนะพี่เต้

6. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ขอบคุณมากมายนะครับทุกคน............ขอให้พรที่ให้กลับคืนสู่ทุกคนด้วยนะครับ

7. มาช้าไปหน่อย แต่ก็ สุขสันต์วันเกิดนะครับ พี่ มีควาสุขมากๆ รถแรงวันแรงคืน อิอิ.....

8. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    มีเงินใช้เยอะนะคับ

แล้วมาเลี้ยงน้องๆ
    อิอิ

9. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    สุขสันต์วันเกิดคร๊าบบบบ พี่เต้

10. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ช่ายๆๆ นู๋กุ๊พูดถูกกกกกกก เมื่อไหร่จะเลี้ยงน้องๆอ่าค่ะ รอมาตั้งเกือบ 6 ปีแระนะ หุหุ -*-

11. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ก็คนมานเรียนไม่เก่งนี่หว่า..............น้าแฟงหละก้อ:D

ปล........ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งสำหรับคำอวยพรนะครับ.......:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้