อยากอยู่คลับนี้ด้วยคนได้ไหมมมมม Sigma Club

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย TUEY_A, 10 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TUEY_A

TUEY_A New Member Member

17
    0
    0
    แบบว่าเมื่อไม่นานมานี่เพิ่งขายรถไปเองครับวันที่ขายไปร้องไห้เลย:cry: เพราะรักมากอยู่กันมานานและก็ทำไปเยอะ ไม่รู้ว่ามีคลับนี้อยู่ด้วยถ้ารู้ว่ามีอยู่ก็ไม่ขายรถละครับ อยากเข้ามาพูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กับเพื่อนๆในคลับนี้ครับ ถึงแม้ว่าจะไม่ได้ขับ Sigma แล้วก็ตาม

รูปรถคันเก่าเห็นรูปที่ไรคิดถึงทุกที ปัจจุบัน ขับคันข้างๆๆครับ
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=276952

2. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
    รถสวยมากเลยครับ จำได้ว่า ลง SR ด้วยนิครับ แอบแรงเหมือนกันนะเนี่ย

3. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ยินดีเลยคับ เชิญเข้ามาพูดคุยกันได้ ถึงเเม้ว่าจะขายรถไปเเล้วก็ตาม เเต่มีใจรักรถรุ่นนี้ก็ขอเชิญคับผม

ปล. ผมตั้มนะคับ ยินดีที่ได้รู้จัก :)

4. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    ยินดีครับพี่เต้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้