พี่ๆช่วยแนะแนวทางงบประมาณการตกแต่งรถให้ทีครับผม

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย iaobz, 20 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. iaobz

iaobz Guest

0
    0
    0
    ใช้รถ colt galant ปี 1978 ครับ เครื่องพอใช้ได้แต่อยากตกแต่งเพิ่มดังนี้ครับ
    1. ทำสีทั้งคัน
    2. ทำภายใน เช่น เบาะ คอนโซล ผ้าบุประตู+หลังคา ครับ
    3. เปลี่ยนล้อแม๊ก+ยาง เอาของคุณภาพพอประมาณหรือมือ2ก็ได้ครับ อยากได้ยางแก้มเตี้ยๆหน้ากว้างๆหน่อย แม๊กนี่สักขอบ 13-14 ใส่แบบไม่ต้องตีโป่งอ่ะครับ
    ทั้งหมดนี้รวมเบ็ดเสร็จอยู่ที่เท่าไหร่ครับเพื่อนๆบอกว่าเป็นแสนๆเลยซื้อรถใหม่ดีกว่าแต่ไม่อยากซื้อเลยครับขอให้พี่ๆแนะนำด้วยครับขอบคุณครับผม

2. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ค่อยๆ ทําไปคับไม่ต้องรีบของเเบบนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้