รบกวนชาวhiluxด้วยนะครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย khai vtis, 11 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. khai vtis

khai vtis New Member Member

2
    0
    0
    :pเนื่องจากว่าพี่สาวผมที่อยู่ตจว.ได้โทรมาให้ผมหาอะหลั่ย ของไมตี้เอ็ก ปี 92 จำพวก ไฟหน้า ไฟหรี่ ไฟมุม ยางขอบกระจก แผ่นติดกันโคลนหลัง ไฟหลัง(เค้าจะทำสีรถไหม่น่ะครับ แบบว่าอะหลั่ยที่ตจว. (ชุมพร)มันแพงมาก)อยากรบกวนพี่ๆในคลับช่วยแนะนำร้านให้หน่อยนะครับ ผมอยู่แถวรังสิตครับ ปกติไม่เคยเข้าคลับนี้เลย ปกติอยู่แต่แอคคอร์ดคลับน่ะครับ ขอบคุณนะครับ:D

2. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    อ้าวๆๆๆ มาช่วยๆกันหน่อยเร๊ว...ใครรู้แหล่ง ชี้เป้าด่วน...!!

3. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    รอแมนมาตอบครับหรือจะหาซื้อของจากเพื่อนๆที่แปลงเป็นSURFไปแล้วชองเดิมน่าจะมีอยู่ครับ

4. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ถ้าสนใจจิงๆ เอาราคาที่นั่นมาโพสต์ด้วยคับจะช่วยเช็คให้
    ถ้าอยากได้จะส่งไปให้คับ

5. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ช่วยๆกันไป...คับ..ชมรมไมตี้..ทั้งหลาย

6. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    แนะนำ ขับไปซื้อที่โรงงานเลยครับ ได้ของแท้แน่ แต่อยู่ที่โรงงานฉะเชิงเทรานะครับไกลหน่อย

แถวรังสิตก็มี ร้านบางใหญ่ ติดกับ คาร์ฟูร์รังสิตครับ
    อีกร้าน ใกล้กับแม็คโครังสิต ครับจำชื่อร้านไม่ได้ร้านเขาจะ
    เอา ส่วนท้ายกระบะมาตั้งหน้าร้านครับ ที่อยู่แถวเมืองใหม่ครับ

7. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
  8. khai vtis

khai vtis New Member Member

2
    0
    0
    :eek:ติดกะคาร์ฟูใช่ร้านบางไผ่ป่าวครับ เคยผ่านเ็นอย๋ครับ ขอบคุณครับครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้