ขอรายชื่อคนที่จะไปงาน K-Knight Drifter วันอาทิตย์ที่ 27 นี้หน่อย

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย hippo_sleek, 20 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    อยากรวบรวมรายชื่อว่าใครจะไปมั่ง เผื่ออยากเอารถไปออกกำลังกายกันขำ ๆ :cool:

2. Tactice of city

Tactice of city New Member Member

168
    1
    0
    ผม..

3. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
  4. MoeyE

MoeyE New Member Member

30
    0
    0
  5. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    ได้ 3 ละ คนอื่น ๆ ล่ะคร้าบ ว่าไงกันบ้าง ไปกันเยอะ ๆ เค้าจะได้จัดให้ลงไปเล่น :)

จะถือด้วยว่าครั้งนี้เป็นมีทติ้งกันไปในตัวเลยด้วยนะครับ ใครสนใจก็เข้าร่วมได้เลยครับ :D

แก้ไขล่าสุด: 21 สิงหาคม 2006
  6. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    ไปแล้วได้เล่นไหมฮะ 555

7. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    ได้สิ
    อยากให้ไปกันครบๆ นะ โทรตามไป 3คน แล้ว ไป2อีก1คนยัง ติดงานอยู่ อาจจะตามไปทีหลัง

8. oak_eg

oak_eg New Member VIP

321
    3
    0
    ปะปายด้วยคนค้าบ มะได้อยู่แต่อยากไป อิอิ

9. PareZa

PareZa New Member Lady Member

2
    0
    0
    ไปด้วยคน............น๊าค๊า

10. RETRO SPEC

854
    24
    0
    ไปกันเยอะ ๆวัยรุ่น อยากเจอทุกท่าน ครับ จริงๆ

11. hippo_sleek

449
    5
    0
    ส่วนเรื่องสถานที่นะครับ เผื่อสำหรับคนที่ยังไม่รู้ ก็คือที่ลานจอดรถของสถานีรถไฟฟ้าบางซื่อนะครับ

ปล. ชั้นมีปัญหาว่ะ ไปบางซื่อไม่เป็นอ่ะ :(

12. gOngU

gOngU Member Member

398
    4
    18
    ไปบางซื่อไม่เป็น ให้หาทางไปบางเซ่อก่อน มันจะอยู่ใกล้ๆกัน...

แต่กูไม่ชัวร์ คงไปเล่นจิม (มั๊ง) ถ้าค่าสมัครมันไม่แพงมาก

ถ้าแพงมากจะไปเล่น ชิงแชมป์ประเทศไทย รุ่น handicap

13. RETRO SPEC

854
    24
    0
    บางสโลง ตึง!!!!

14. hippo_sleek

449
    5
    0
    จิมมีวันเสาร์นะ ส่วนดริฟท์วันอาทิตย์ คนละวันกัน กรูคงไปวันดริฟท์อย่างเดียว ;)

15. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    นั่งรถไฟฟ้าไปได้ไหม เอิ๊กๆ

16. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    ไปคับ แต่ไม่รุ้จะไปถูกป่าว ว่าแต่น้องแพร งานเชียร์ 3K (เชียร์ 3 พระจอมฯ) วันเสาร์นี้น่ะมาป่ะ พี่ต้าด้วย

17. Tactice of city

Tactice of city New Member Member

168
    1
    0
    โห ...เรื่องกิจกรรมมหาลัย กรูนี้มิเคยไปร่วมไรกะเค้าเลย
    วันเสาร์อาจจะไปคลอง5กะพี่ต้นหว่ะ
    แล้วเจอกันวันอาทิตย์เลยแล้วกัน มากันให้ครบอย่าให้ขาดเพราะพี่ต้นเค้าเช็คชื่อนะเว้ยย

ส่วนพี่ซี มากิโล9ป่ะหล่ะ...แล้วเด๊ยวไปด้วยกันเลย

18. gOngU

398
    4
    18
    เช็คชื่อ สาย 3 เป็น 1 ขาด

3 ขาด ไล่ไป drop...

รึเปล่า ?

19. Tactice of city

168
    1
    0
    เอ่อ..คือตัวนี้เนี้ยนะมัน 3 เครดิตซึ้งขาดได้3ครั้งก็จิง แต่ก็อยากให้
    นักศึกษาเข้าเรียนกันทุกครั้งนะครับ อย่าไปคิดว่าขาดได้3ครั้ง

เพราะถ้าถึง3ครั้งจานไม่เตือนนะ ดึงเบรคมือให้ทันที .....กร้ากกกกกกก
    แล้วถ้าcounter ไม่ทันเนี้ย นักศึกษาต้องไปลงเรียนใหม่นะครับ

20. hippo_sleek

449
    5
    0
    กิโล 9 :confused: เผื่อวันอาทิตย์พ่อไม่ใช้รถ หาจุดกลางแวะเจอกันก่อนไม่ได้เรอะ :(

21. neilpryde

neilpryde New Member Member

9
    0
    0
    ขอบคุณพี่ ต้น ที่ อุตส่าห์ ตรากตรำโทรมานัดนะ ครับ เดี๋ยว ผมจะไป ฝึก ด้วยนะครับ วันอาทิด แต่ว่ายังไปไม่เป็นอีก นั่น แหละ ครับ ผู้รู้ หรือใครอยู่ แถวๆ สาทรบอกที ครับ จะได้ขับตามไป ด้วย อิอิ

22. Tee@Abuser

740
    29
    0
    เดียวอีก วัน 2 วันคงให้คำตอบได้เพราะตอนนี้ ไม่รู้ว่าพ่อกลับหรือเปล่า ถ้าพ่อตี้กลับอดไปแน่ๆ แต่ถ้าพ่อไม่กลับมา ก็ลุ้นๆๆๆ 5555+ Audi สาดเสียเทเสียพร้อมแยววววววว

23. gOngU

398
    4
    18

นี่ไง ซี มึงก็ไปกะน้องเขาสิ... มึงอยู่พระราม 3 น้องเขาอยู่สาธร ช่วยกันหาทางไป... ;)

24. oak_eg

oak_eg New Member VIP

321
    3
    0
    เพ่ต้นนี่ รุ่นไหนอ่ะ :D :D

25. RETRO SPEC

854
    24
    0
    น้องม่อน เนี้ยะ เรียน เอแบค หัวหมาก ครับ สมาชิกแก ท่านใดรู้ตัว ก้นัดเจอ น้องเค้าหน่อยก้ได้ นะครับ เดี้ยวมืดๆจะเอาแผนที่มาลง ให้ รีบ บอกด้วยนะครับ อยากให้ไปกันเยอะๆ

26. neilpryde

neilpryde New Member Member

9
    0
    0
    ใคร อยู่ พระราม3 ครับ? ผมจะได้ ขอส่วน บุน ขับตามไป ด้วย

27. RETRO SPEC

854
    24
    0
    ใอ้ซีคร้าบบ ช่วยติดต่อ น้องม่อนที ครับ

28. Tee@Abuser

740
    29
    0

29. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    นั่งเพิ่งแผนที่อยู่พักใหญ่ ตรูมาจากลาดกระบัง จะลงตรงไหนวะเนี่ย T-T

30. gOngU

398
    4
    18
    อ้าว นี่เด็ก แบคหมาก รึเนี่ย...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้