แอบถ่ายสวนรถไฟ555+

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย pep, 26 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    มีโดนๆ

ตูโดนแน่ๆ555+

อันสุดท้ายแถม

2. earthbkk

earthbkk New Member Member

93
    2
    0
    คัย อ่ะๆๆๆ ว๊ายยยยยยยยยยยยยยย คุ่ เกย์ๆๆๆๆๆ

ขอบ ใจมากน่ะเก่งง ที่ทามให้พี่ รุ้ ตัวจิงของพี่ ก๊ากกกกกกกกก 555+

3. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ถ่ายตอนไหนวะเนี่ย

4. pep

916
    1
    0
    ถ่ายตอนที่มองสาวเพลินๆอ่ะพี่จุ๊น

แต่พี่เอิดนี่ถ้าจะเอาจิง555+

5. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เอา จริงดิ เล่นซะเหมือนเลย สงสัยกำลังคุยราคา
    ยังไม่ลงตัว สังเกตุจากสีหน้า

6. earthbkk

earthbkk New Member Member

93
    2
    0
    มาน เห็นหน้ากันตรงไหน อะพี่ เก๊าา
    เหนเเต่ ด้านหลังงง 5555

7. golf_zenith

golf_zenith New Member Member

28
    0
    0
    ตอนนี้อ่ะครับ อยากได้ล้อกับโชคหลังมากเลยครับเพราะตอนนี้ที่มีปัญหามากๆเลยคือโช้คหลังเดิม ผมว่ามันร่อนมากเลยครับ(ผมเป็นคนน้ำหนักมากอ่ะครับ และแฟนด้วย ตัวผม74 แฟ63 )พอลงหลุมหรือทางที่ไม่เรีบ มันร่อนมากเลยที่ช่วงท้าย ล้อหลังอ่ะครับ เลยคิดว่าน่าจะเป็นที่โชคหลังที่มันนิ่มไป(คิดเองน่ะครับ ถ้าไงช่วยแนะนำคับ)

ส่วนเรื่องที่สอง คือว่าผมจะลงล้อครับ เป็นแม็ก ซึ่งทีแรก ผมอยากได้แม็กเดิมๆที่มากับรถ แต่หาซื้ไม่ได้ครับ เนื่องด้วยราคาเบิดศูนย์มันแพงหรือเกินและมือสอง ก็ยังสู้ไม่ไหว เลยเล็งๆล้อแม็กของบอยเรชซิ่งขอบ14 เอาไว้ครับ เลอยากถามว่า มันดีไหมครับ เพราะว่าราคามันยังสู้ได้ครับ สองพันบาท

สิ่งที่อยากรู้ตอนนี้มี สองอย่างครับ คือ

โชตหลัง ถ้าเปลี่ยนเนี้ย 1800 แพงไหมครับ กระแยกบน อยากเหนียวๆครับ หรือว่ามีราคาที่ย่อมเยาว์กว่านี้ไหมครับ

ล้อแม้ก ควรทำไงดีครับ อยากได้แค่ 14 นี่แหละครับ ไม่รู้ทำไงดี เพราะมีเงิน สองพันเองครับ งบจำกัด

ปล ไงบอกด้วยน่ะครับ pm มาจะดีครับ

กอล์ฟ ครับ

8. pep

916
    1
    0
    ผมว่าพี่สมัครสมาชิคแล้วมาร่วมก๊วนกันเลยดีกว่าครับ

เห็นว่าพี่อยุ่จ.นนท์
    ผมอยุ่บางกรวยครับ
    เผื่อว่ามิตติ้งคราวหน้าจะจัดใกล้ๆครับ

9. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ตอบครับ
    เรื่องที่ 1 โช็คตามที่คุณเข้าใจแหละครับไม่ได้คิดไปเอง มันเป็นเช่นนั้นจิงๆ ถ้าน้ำหนักตัวเยอะทั้งคุณและแฟนผมแนะนำโช็คแก๊ซของ YSS ครับ ถ้าแก๊ซซี่มันนิ่มเกินไปสำหรับ 2 คน
    เรื่องที่ 2 ล้อถ้ามีงบ 2000 บาทผมแนะนำให้ใจเย็นๆครับแล้วหาซื้อล้อแท้ติดรถดีกว่าครับ รอดูจังหวะเอาครับ ของ บอยไม่ค่อยดีครับตกหลุมแรงๆนี่ล้อไปเลยครับ เพราะผมเองก็ขายล้อแม็กคลิกไป 2000 บาท+แถมยาง 4 เส้นอีกต่างหากครับ

10. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    เก็บตังค์ไว้ ใจเย็นๆครับ ตามนั้น

11. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ของแบบนี้ ไม่ต้องบอก เฮิร์ท รู้กันนะ

+++++++++++++++++++++++

โช้ค YSS กระบอกทองจัดไป ใส่มา 2 ปีแล้ว

+++++++++++++++++++++++

แม็ก 2500 บาทจัดไปพร้อมยาง ใจจริงไม่อยากขาย
    เพราะซื้อที่ศูนย์เบิกใหม่ไปเลยถ้าใจถึง
    แม็กแอร็เบลคไปเลยครับ
    ++++++++++++++++++++++=

12. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    เห็นรูปแล้วสวีทกันจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้