Up date รายชื่อทีม 6 ชั่วโมง

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Alex Ptt Speedway, 19 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Alex Ptt Speedway

Alex Ptt Speedway New Member Member

18
    0
    0
    มาอัฟเดท รายชื่อทีมให้ดูครับ ขอบคุณพี่กิตติสำหรับการช่วยตอบคำถามและให้ข้อมูล
    ปล. สงสัยคงต้องจ้างให้เป็น Marketing ซะแล้ว:)

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ด้วยความยินดีครับคุณ Alex
    แก้ข้อมูลด้วยนะครับ ทีม Stuttgart มีนักขับ 3 คนเท่านั้นครับ
    ครั้งหน้าขอเป็น 12 ชั่วโมง ก็จะขับ 3 คนนะครับ ยังหนุ่มแน่นอยู่คร๊าบบบบบบบ

3. Alex Ptt Speedway

Alex Ptt Speedway New Member Member

18
    0
    0
    *0*

ได้คร้าบ จัดให้คร้าบ มีอัฟเดทเพิ่มด้วยครับ :D

4. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    พี่ยังหนุ่ม ไหงผมแก่แล้วหง่ะ:D :D :p

5. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    สำหรับพี่ วัย 40 เรียกว่ากำลังจะข้ามจากวัยรุ่นเป็นวัยกลางคน นะคร๊าบ :D
    ป.ล. ต้องคบเด็กเยอะๆ ครับจะได้รู้สึกว่าเรายังเป็นหนุ่มอยู่ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้