ช่วยแนะนำร้านทำแผ่นอลูมิเนียม กั้นห้องเครื่อง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Da vip crew, 12 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Da vip crew

Da vip crew New Member Moderator

171
    1
    0
    จะทำไว้กันความร้อน จากท่อไอเสีย ไปสู่ กระปุกพวงมาลัยอ่ะครับ ต้องไปทำที่ร้านไหนดี:)

2. Da vip crew

Da vip crew New Member Moderator

171
    1
    0
    upppppppppp

3. zrsw

zrsw New Member Member

28
    1
    3
    ขอแจมด้วยคับ

พอดีผมกำลังหาร้านตีกล่องแบตเตอร์รี่

พอมีใครรู้จักแนะนำให้ได้บางคับ ขอบคุณคับ

(ขอบคุณเ จขกท ด้วยคับ)

4. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    มารอดูครับ อิอิ

5. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    บางทำพวกรางน้ำ บางร้านเค้าก็รับทำนะครับ แต้ต้องไปติดตั้งเอง เค้าจะตัดแบบให้

6. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    ร้านท่อทั่วไปอ่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้