ไฟตก ตอนเปิดไฟสูง ทำไงดีครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย thananonn, 12 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ผมไปเปลี่ยน HID มสักพักนึงแล้วา เมื่อกี้ลองจอดแล้ว

เปิดฝากระโปรงรถแล้วเปิดไฟสูง

เสียงเครื่องบนต์มันเปลี่ยนตอนเปิดไฟสูง แต่ที่ไฟหน้าปัด

มันก็ไม่ได้มืดลงไฟปกติอยุ่ ถือว่าอาการมันปกติไหมครับ

หรือควรทำอะไรเพิ่มไหม

ขอบคุณครับ

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ปกติครับ ใช้ไฟพร้อมกันเยอะ มันจะ ดร้อป ลงนิดหน่อย ใส่ สเตบิไลเซ่อร์ ช่วยได้นิดหน่อย

3. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    OKey, I C.
    แทงคิ้วๆ :p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้