ถามเรื่องขนาดหัวฉีดกับ แคมหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย yay, 8 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yay

yay New Member Member

14
    0
    0
    เครื่องb16a เทคเล็ก กับ เทคใหญ่ ขนาดของหัวฉีดและแคมต่างกันหรือเปล่าครับ ( ขนาดเท่าไรครับ ขอความรู้จากพวกพี่หน่อยครับ ) ถ้าเทคเล็กจะเปลี่ยนหัวฉีด กับแคม ควรเปลี่ยนเป็นขนาดเท่าไรครับ......... ขอบคุณครับ( เครื่องเดิมทำแค่กล่อง + เฮดเดอร์ )

2. yay

yay New Member Member

14
    0
    0
    ขอความรู้จากพวกพี่หน่อยครับ

3. #joe.#

#joe.# Member Member

219
    21
    18
    เท่าที่เคยมีและขับอยู่ในตอนนี้ หัวฉีดน่าจะเท่ากัน คอไอดีเล็กกว่า แคมองศาต่ำกว่านิดหน่อยครับ ครับ ถ้าอยากให้ขับสนุกกว่าเดิมก็ลองหาแคมเทคใหญ่ หรือไม่ก็แคม ฝาแดงมาใส่ครับ แต่แคมฝาแดงต้องเปลี่ยนสปริงวาล์วด้วยน่ะครับ ส่วนแคมเทคใหญ่ใส่ได้เลยครับ

ปล.สอบถามเพิ่มเติมได้ครับ msn [email protected] ใช้เทคเล็กเหมือนกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้