ช่วยเปรียบเทียบสปิงด้วยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Ricardo, 12 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ricardo

Ricardo New Member Member

12
    2
    0
    สวัสดีครับพี่ ek group ทุกคน ผมมีคำถามให้ช่วยหน่อยครับ คือ ผมอยากทราบว่าสปริง H&R Eibach และ RSR คุณลักษณะของแต่ละอันเป็นยัง เช่น อันไหนเตี้ยกว่ากัน อันไหนแข็งกว่ากันครับ ขอบคุณครับ

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    มีคนถามไปเยอะและ ลองหากะทู้เก่าๆดูครับ

POL2 และ ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  3. itkuji

itkuji New Member Member

267
    40
    0
    สรุปจากกระทู้เก่าๆเลยนะครับ ไม่ต่างกันมากครับ

POL2 ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้