ขอสมัครสมาชิกครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย Boonyuen@Muangthong, 3 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boonyuen@Muangthong

Boonyuen@Muangthong New Member Member

3
    0
    0
    ผมชื่อยืนชื่อจริง บุญยืน เจียนสกุล บ้านอยู่เมืองทอง มี KE 70 ไฟใหญ่สีน้ำเงิน อยากได้สติกเกอร์ครับต้องทำไงครับทะเบียน ขอ 1505 กรุงเทพครับช่วยกรุณาหน่อยครับ 40/1 ม.2 ถ.สุขาภิบาล 5 แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10220

2. Guydido

Guydido New Member Member

285
    2
    0
    ไปมิตติ้งวันศุกร์ที่ 7 พ.ย.นี้เลยครับที่ปั๊มเอสโซ่ รามอินทรา ก.ม.5 เริ่มเวลา 2 ทุ่มเป็นต้นไป
    ส่วนเรื่องสติกเกอร์ติดต่อที่พี่แม็คได๋เลยครับจะได๋เอาไปให้วันมิตติ้งเลย....:D:D:D
    รายละเอียดมิตติ้งครั้งนี้ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=554513
    เมืองทองอยู่ใกล้นิสสเดียว ผมอยู่แถวงามวงศ์วาน เจอะกันทักทายได๋ครับ(มิตติ้งคราวนี้ผมคงอดครับ แต่วันพ่อจะไปชัวร์)

3. anu4wd

anu4wd New Member Member

23
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคับ ...

มิตติ้งวันศุกร์ที่ 7 พ.ย.นี้เลยครับที่ปั๊มเอสโซ่ รามอินทรา ก.ม.5

แล้วเจอกันคับ .....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้