ต้องการความช่วยเหลือ Help Help Pls

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย โดม ครับ, 13 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    คือผมอยากทราบว่า สปริงยี่ห้อ H & R ดีไหมครับถ้าผมสนใจตัวนี้ถ้าเทียบกับยี้ห้ออื่นๆ อะครับเเละมันจะเตี้ยลงมากี่นิ้ว สมรรถณะเป็นยังไงถ้าใช้ยี่ห้อนี้หรือยี้ห้ออื่น
    ขอบคุณมากครับสำหรับคำตอบเเละเเวะเข้ามาดู

**ขอโทษด้วยครับที่ไม่ได้ Log in**
    ขอบคุณครับ

1. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ดีครับผมใช้อยู่

2. itkuji

itkuji New Member Member

267
    40
    0
    ไม่ต่างกันมากหรอกคับ ใช้ได้คับ
    อีกตัวเลือกยอดนิยมก็ EIBACH คับ

3. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    ใช้อยู่เหมือนกันคับ พิมนิยมคับ

4. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ไม่เคยใช้ครับ แต่โช้คสปริง ยิ่งสมรรถนะสูง

จะยิ่งแลกมาด้วยความแข็งกระด้างนะครับ

อยากหนึบก็ต้องยอมแลกกับความสบาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้