ถึง ท่านประธานคลับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย nai_tot, 22 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ผมได้เข้ามาดูกระทู้ของเรามาตลอดเวลา (ทุกวัน) ครั้งสุดท้ายท่านประธานเข้ามาวันที่ 8 ตุลาคม 2551
    เข้าใจครับว่าคุณพ่อไม่สบาย (ขออนุญาตกล่าวถึง) แต่ท่านเสนอตัวมาเป็นประธานคลับแล้ว
    ก็น่าจะทำหน้าที่ของประธาน เข้ามา up กระทู้หรือ ตั้งกระทู้ใหม่ๆ ให้สมาชิกได้คุยกัน

ที่ผมมาโพสวันนี้ ก็จะขออนุญาตแจ้งต่อท่านประธานและสมาชิกทุกท่านว่า ผมขอลาออก
    จากการเป็นสมาชิกและผมได้เอาสติกเกอร์คลับที่ติดอยู่ที่รถ ออก ณ ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป
    ส่วนเสื้อผมจะเก็บไว้เป็นที่ระลึกโดยสัญญาว่าจะไม่ใส่ไปให้เกิดความเสียหายแก่คลับ

ขอแสดงความนับถือ

nai_tot

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 ตุลาคม 2008
  2. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ป๋า งอล ไปแร้วคับ

ท่านประธานช่วยมาชี้แนะทีครับ

3. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ใกล้ล่ะ ๆๆ

4. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    คับ ต้องขอโทษทุกคนด้วยคับ ก็จริงอย่างที่ป๋าพูดคับ แต่ก็คงขอแก้ตัวตรงที่ 8 ต.ค คับ เพราะที่ดูจากตรงนั้นคือเป็นการที่ผมเข้ามาตอบครั้งล่าสุดคับ แต่ผมก็ได้เปิดเข้ามาดูหน้าเวปทุกวันคับ เพราะผมก็ทำงานหน้าคอมวันละ2 ชมคับ แต่ช่วงนี้เหนื่อยมากมายคับ ไม่รู้จะโพสอะไรดีคับ ทุกคนก็เงียบไป มิตติ้งก็เฉยกัน ทั้งที่ตอนนี้ก็มีรถจะเข้าทีมอีก2-3คัน แต่ผมยังไม่ว่างเท่าไหร่คับ กะมิตติ้งเมื่อไหร่ค่อยว่ากัน ไม่เป็นคับ ที่ป๋าพูดมาก็ถูกคับส่วนป๋าจะทำไรนั้นผมก็ห้ามไม่ได้คับ ผมก็ยังต้องการคำคอมเม้นอยู่ละคับ สุดท้ายยังไงก็ไม่ทิ้งคลับแน่นอนคับ ถ้าผมไม่เปงไรซะก่อน แล้วมีใครอยากเสนอตัวเปงประธานรึเปล่าละคับ

5. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ตูน อั๋น เม พี่โอม ว่าไงกันบ้างป๋างอนจริง ออกจริง ช่วยๆกันตั้งกระทู้ใหม่หน่อยคับ ป๋ากระตุ้นที เล่นเอาซึ้งเลย........

6. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    ผม นานๆๆๆ เข้ามาทีเหมือนกัน

ป๋าไหน

ว่างๆ มาแจมกันใหม่ดีกว่า

แชมป์ ตูน เมย์ และคนอื่นๆๆๆๆ นัดกันเลย

ว่าวันไหน เดี๋ยวไปแจมด้วยครับ

คิดถึงป๋าไหน น่ะจ้ะ ตัวเอง

อยากดื่ม เบียร์ด้วย

7. super_hice_1995

super_hice_1995 New Member Member

6
    0
    0
    ป๋างอนสะงั้นอ่ะคับอย่าพึงงอนนะคับเรามาตั้งกระทู้กันหน่อยดีไหมอ่ะคับจะได้ไม่ทำให้บอร์ดเราเงียบเหงาอ่ะคับดีไหมอ่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้