ท่อ 2 จังหว่ะรุ่นใหม่ๆมี Catalytic Converter มั้ยคับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย theoneox, 21 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. theoneox

theoneox New Member Member

7
    0
    0
    ท่อ 2 จังหว่ะรุ่นใหม่ๆมี Catalytic Converter มั้ยคับ คือ อยากรู้ รถผม Yamaha speed มันมีมั้ย แล้ว มันเหมือนรถเก๋งมั้ยอะคับ

2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    อืม ทุกวันนี้ยังมีเครื่องยนต์ 2 จังหวะรุ่นใหม่ออกมาอีกเหรอ :confused:

3. theoneox

theoneox New Member Member

7
    0
    0
    ก็ไม่ใหม่อ่ะคับ หมายถึงรุ่นหลังๆๆที่ออกก่อนเลิกผลิตอ่ะ

4. KiZe

KiZe New Member Member

21
    2
    0
    รู้สึกรุ่นนี้จะมีระบบบำบัดไอเสียแล้วนะครับ แต่ไม่แน่ใจว่า จะเหมือนของ LS 125 R ไหม เพราะตอนที่ผมซื้อ LS มันมีมาให้นะครับ แต่ผมก็ถอด+อุดท่อเรียบร้อย ข้อหาลดความแรง 55

5. angle_of_death

angle_of_death New Member Member

51
    0
    0
    น่าจะมีนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้