ประกาศรายชื่อผู้โชคดี Honda VIP Card

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย GAUSS, 15 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    รายชื่อผู้โชคดีตอบคำถาม Hot News ฉบับที่ 21

มีใครร่วมตอบคำถามบางไหมเอย

ผมได้รางวัลกับเขาด้วย อิ อิ อิ ฟลุ๊กจริงๆ

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

2. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    รางวัลเป็นไรครับพี่

3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เสื้อยืด สีขาวคอ V สไตร์ฮอนด้า ครับ

4. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    ลูกพี่ตัวใหญ่ใส่ไม่ได้หรอก ขอผมละกัน คิคิ

5. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    ยังไม่ได้สมัครเลยครับ

6. GAUSS

4,354
    50
    48
    ว่างก็สมัครกันครับ 100 บาท เดี๋ยวก็ได้คืน
    เพราะตอนที่ผมไปทำที่ร้าน ได้สักพักเดือน ถัดไป
    เขาก็โทรมาให้มาร่วมกิจกรรมกับทางร้าน
    เติมน้ำมันฟรี 100 บาท แถมได้กระติกน้ำ VIP อีก

คุ้ม ครับ เหมือนไม่เสียอะไรเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้