**รบกวนช่วยตามคนเลวหน่อยคับ***

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย จ.อ.วุฒิเทพ สังข์สิงห์, 27 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่คับใครขับผ่านแถวรังสิต...เจอรถกระบะ4ประตูvigo...ไม่ทราบว่าเป็นตัวพีรันเนอร์หรือเปล่านะคับ
    ...สีดำ...ทะเบียน ถข -1232 กรุงเทพนะคับ....เพราะคนขับคันนี่นิสัยเลวมากนะคับ....พอดีผมจอดรถไว้หน้าหอเพื่อนที่ซอยเทพประทาน (คลองหลวง 1 ) รังสิต ผมไม่อยู่มีคนเห็นการณ์หลายคนจดทะเบียนมาให้นะคับ...พอถอยชนเสร็จไม่ลงมาดูนะคับหนีเลยนะคับ....เลวจริง....พี่คนไหนเห็นรบช่วยบอกเบาะแสหน่อยนะคับ....ส่วนรถผมนะคับ...กระจังหน้าแตก...ไฟยุบ....ฝ่ากระโปรงโก่ง.....((..มีแววสงสัยจะได้ใส่
    ของ SURF สักที

1. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    แม้เขาช่วยให้ได้ใส่ SURF เร็ว ๆ ๆงัย อิอิ (ล้อเล่นคร้าบบบ)
    แล้วผมจาช่วยดูให้อีกแรงคับ เจอแล้วจามาบอก

2. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    จะเป็นหูเป็นตาให้คับ........

อย่าให้เจอแถวสามพรานนะเฟ้ย.......หงุดหงิดหวะ

3. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    พี่อาท
    ของขึ้นหรอคับ
    อิอิ

4. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    เลวมากๆ จะดูให้นะคับ
    ไอ้พวกฟันแล้วทิ้ง อิอิ ไม่เกี่ยวอ่ะ

5. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ช่วงนี้เป็นไรครับคุณ งานเข้าตลอด ไปทำบุญมั่งนะกล์อฟ พี่เป็นห่วง เอาไหนๆก็ทำให้หล่อไปเลย
    หน้าSURFไป (ไม่มีที่ทำบุญเด๋วพาไปเลี้ยงเด็ก ยากจน ไม่มีเสื้อผ้าจะใส่เลยแต่ละคน น่าสงสารจิงๆ)

6. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ช่วยดูให้คับ

7. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ใก้ลๆบ้านผมเลย แล้วจะช่วยดูครับ

8. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    ถ้าเจอจะสอยกระจกข้างมาฝากนะ

9. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ถ้าเป็นประกันชั้น 1 ก็ แจ้งเลยเค้าเดี๋ยวก็ได้ตัวมาเคลียแน่

10. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    แจ้งความหรือยังครับ

SURF หรือจัดไปเลยครับ

11. Nung_111

444
    5
    18

น่าสงสารจังเลยเด็กพวกนี้อยู่ที่ไหนเนี่ย
    ไปวันไหนอย่าลืมชวนน่ะสงสารเด็กเขา
    จาด่ายไปวัดตัวตัดเสื้อซะหน่อยยยยย 55555:p:p

12. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ผมอยากเลี้ยงเด็กอยากจนครับพี่โจ ไม่ทราบว่าสถานสงเคราะห์อยู่แถวรัชดารึป่าว.....อิอิอิ

ส่วนเรื่องคุณ golf ผมจะช่วยดูให้ครับ เจอจะโทรไปบ จดอกเลย

13. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อย่าลืมไปแจ้งความเพื่อ เคลมกับประกันภัยก่อนนะครับ

14. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ช่วยดูให้นะกอล์ฟ

15. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    แจ้งความได้เลยเพราะมีคนเห็นเหตุการณ์ และจำหมายเลขทะเบียนได้
    ไอ้พวกนี้ต้องเอาให้เข็ด

16. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ถ้ากรูเจอนะเมิง กระจกหน้าไม่พลาดกรูแน่

17. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    เดี๋ยวพี่จัดให้น้องบอกมาน้องกอล์ฟ

18. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ใช่ๆๆพี่กานไปคลองบ่อย

แต่พี่เขาจะจำผิดคันป่าว!!!!!!!!!!

เยิ้มตลอด 555+
    :D:D:D:D:D

จะช่วยดูอีกแรงคับจ่า

19. ตาโต้งแอบเอารถที่0ไปชนรถเขาอ้ะป่าว:D:D:p

20. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ช่วยดูอีกแรงคับ

21. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ช่วยดูให้ครับ..ได้ข้อมูลยังไงเดี๋ยวเอามาบอกนะครับ....

22. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    แวะมาดูอีกทีคับ

23. อิอิอิ:D

24. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    เห็นแว๊ปๆครับคงจะเป็นเด็กแถวคลองอ่าครับ

25. คับพี่เป็นเด็กแถวคลองนะคับ....มันทำงานบริษัท คูลาโบ นะคับ....ไปหาข่าวมานะคับ.....
    ตอนแรกคนที่เห็นการณ์จะเป็นพยานให้....ไปมามาก้อบอกว่าพี่เห็นไม่ค่อยชัดนะคับ....แม้งเราบอกว่าค่าเสียเวลาให้มันบอกว่าไม่เป็นไร...
    สงสัยคงจะโดนข่มขู่มานะคับ.......ผมว่ารื่องเงียบๆก่อนนะคับ...จะไปชนแม้งเลยนะคับ...
    ***** ขอบคุนพี่ทุกคนที่เป็นห่วงgolfนะคับ......ฝากด้วยนะคับ...****

26. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    มันจารู้บ้างมั้ย ว่ามันกำลังช่วยคนชั่วอยู่อ่ะคับ

27. geng_noppadol

geng_noppadol New Member Member

14
    1
    0
    เอาใจช่วยอีกแรง มันไม่รอดแน่:mad:

28. ton8111

ton8111 New Member Member

6
    1
    0
    ช่วยup ครับ จะคอยดูอีกแรงครับ .... ว่าแต่ Pre แถวรังสิตนี่เยอะดีจริงๆ

29. Nung_111

444
    5
    18

ไปๆๆๆๆ หน้าโรงงานเลยคับ
    จาได้มีคนรับผิดชอบ :mad::mad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้