รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยครับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย ..., 29 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ...

... Guest

0
    0
    0
    IMG]http://i139.photobucket.com/albums/q304/i_tiew/skyline.jpg[/IMG]

รบกวนพี่ช่วยให้ความช่วยเหลือด้วยครับ

คือรถที่บ้านเอาไปทำสีครับ แล้วพอตอนทำเสร็จไอ้ส่วนที่ชี้ในภาพมันหายไป (ไม่แน่ใจว่าเรียกว่า คิ้วใต้ไฟ หรือเปล่า) ครับ

ไปถามกับทางอู่สีที่ทำเค้า หาใหแต่ไม่เจอชิ้นส่วนนี้อะครับ เลย

อยากจะถามพวกพี่ๆว่า ชิ้นส่วนนี้ มัน เป็นชิ้นเดียวกับกันชนหน้า หรือเปล่าครับ หรือแยกชิ้นกัน

และ จะหาได้ที่ไหนครับ หรือว่ามีใครรู้บ้างว่า part no. มันคืออะไรอะ ครับ

รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยครับ จะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ

2. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
    อย่างที่เข้าใจแหล่ะครับ คิ้วใต้ไฟ
    เป็นเหล็กอีกชิ้น ที่วางอยู่เหนือกันชนกับไฟหน้าอย่างที่เห็นล่ะครับ
    ลองโทรหา Lorkord ดูสิครับ ไม่แน่อาจมีเหลืออยู่ เบอร์โทรก็หาในหน้าซื้อขายดูนะครับ Lorkord คลังR30:D:D

3. ...

... Guest

0
    0
    0

ขอบคุณที่ชี้แนะ นะครับ

4. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    นำรูปมาลงให้ครับ

5. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    555..........พี่ชัยก็ว่าไปนั่น
    แต่มีนะชิ้นนั้นหงะ......โทรมาหาผม
    แล้วใช่คนเดียวกันหรือป่าวไม่รู้
    ที่บอกว่าอยู่แถวรัชดา ใช่หรือป่าว
    มีแน่นอนคับ ชิ้นั้นหงะคับ

6. *o* YoouSky -_-"

*o* YoouSky -_-" New Member Member

147
    6
    0
    ท่าของใหม่ร้านนี้เลยครับมีทุกชิ้นครับ แต่ราคาอาจจะแพงนิดนึงนะครับ

Autolet parts ซอยลาดพร้าว122

Tel. 02-934-3131 Mobile. 089-995-7533

7. Sucker Mafia

Sucker Mafia Member Member

155
    0
    16
    อ้าว ย้ายไปนู้นเลย ยังคิดอยู่เลยว่าร้านย้ายไปไหน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้