ต้องการสมัคเข้ากลุ่มคับ ช่วยแนะนำด้วยจ้า

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย park ke-70, 17 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. park ke-70

park ke-70 New Member Member

2
    0
    0
    ผมมี ke-70 อยากเข้าร่วมกลุ่มคาบ
    ต้องทำไงคับ

2. zerogiggs

zerogiggs New Member Member

34
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคับ ผมกิ๊ก ke15 อยู่อยุธยา
    ผมก้อไม่รู้ว่าผมได้เข้ากลุ่มหรือยัง เพิ่งมาใหม่เหมือนกัน
    แต่ที่แน่ๆ ผู้คนในนี้ เป็นมิตรที่ดีได้คับ (ผมเชื่ออย่างนั้น)
    มีไรดีๆมาเล่าสู่กันฟัง เดี๋ยวก้อได้เพื่อนใหม่อีกเยอะเลย+++

3. Realz

Realz New Member Member

113
    2
    0
    เข้ามามีทติ้งที่ปั๊ม เอสโซ่รามอินทรากม5 เลยครับ
    ไม่ต้องกลัว ผมใจดีตามหน้าตาเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้