เจ้าของสถิตโลกUSACiคนใหม่ของเมืองไทย

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย bignonsuch, 12 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bignonsuch

bignonsuch New Member Member

169
    2
    0
    คนไทยเราดังอีกแล้วค่ะ เมื่อคุณVIWAT RUNGROJCHANKIT(ขออนุญาติใช้ชื่ออังกฤษเลยนะค่ะ)จากร้านAudio Pro Design ทำลายสถิตโลกในรุ่นPro Stock0-1000วัตต์ โดยใช้เพาเวอร์แอมป์ของครอสไฟร์ ทำสถิต136.7dB โดยวัดสองครั้ง ครั้งแรกวัดได้136.7dB ครั้งที่สองวัดได้137.2dB(เอาครั้งที่ตัวเลขน้อยกว่า) ทางUSAC Thailand ต้องขอแสดงความชื่นชมด้วยนะค่ะ
    ฝ่ายประชาสัมพันธ์USACi
    ความคิดเห็นที่ 1

ยลโฉมภายในรถ เจ้าของสถิตโลกคนใหม่ตามกติกาการแบ่งรุ่นใหม่ของUSAC ซึ่งสถิตโลกของUSACนั้นจะมีแค่อันดับเดียว นั่นหมายความว่าคุณต้องชนะเจ้าของสถิตเดิมได้เท่านั้น ถึงจะมีชื่อ(ยากเอาเรื่องเลยค่ะ) ขอชมอีกครั้งค่ะว่าเก่งจริงๆ
    ฝ่ายประชาสัมพันธ์USACi

2. jankdui(โหน่ง)

jankdui(โหน่ง) New Member Member

110
    4
    0
    ยินดีด้วยครับกับฝีมือไทย

3. bignonsuch

169
    2
    0
    ขอบคุณครับ

4. ning.g

ning.g New Member Member

9
    0
    0
    สุดยอดเลยคนไทย

5. bignonsuch

169
    2
    0
    ไม่ใช่ครับผมคนจีนครับ อิอิล้อเล่นนะ ขอบคุณคร๊าบบบบบบบ:D

6. benzd

benzd New Member Member

311
    4
    0
    แจ่มครับ

7. mondiox

mondiox New Member Member

14
    0
    0
    โหะๆๆๆ ได้อีกแล้นนะร้านนี้ ของเค้าดีจิงคับ อัพน่อย

8. bignonsuch

169
    2
    0
    หายไปเลยบอกว่าจะเอาสาวๆมาแบ่งผ่านมาแวะมาบ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้