=ช่วยส่งรูปมิร่าที่ทำสวยให้ดูหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย กกกกก, 30 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กกกกก

กกกกก Guest

0
    0
    0
    มี มิร่าอยู่คันหนึ่งครับกำลังทำเครื่อง (ยกเครื่องครับ)แต่อยากแต่งภายนอกด้วย ขอแบบเรียบๆนะครับ
    แล้วเรื่องล้อจะใส่ของอะไรได้บ้างรับ รบกวนด้ยครับ

2. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    ขอโทษนะครับตอบช้าไปหน่อย:D
    เรื่องแต่งภายนอกมีทำกันหลักๆก็เป็นแบบดัดแปลงเอาชุดตัวนอกมาใส่ครับ
    ส่วนแบบอื่นๆก็ตามเจ้าของจะเห็นว่าสวยเลยครับ แต่ถ้าสนใจแต่แบบตัวนอก
    ก็ต้องหาของตามเซียงกงครับ ซึ่งแบ่งหลักๆออกเป็น 2 รุ่นครับ
    คือTR-xx ชุด L70 กับ ชุด L 500 ครับ

ส่วนเรื่องล้อก็มีแบบล้อเก่าญี่ปุ่นมีมากมาบหลายลาย กับล้อใหม่เลยในไทย
    ซึ่งมีอยู่ 4-5 ลาย ขนาดมาตราฐานคือ 4 รู 110 หรือถ้าไม่ชอบก็ต้องแปลงดุมเอาครับ

รายละเอียดลองกดเข้าไปดูกระทู้เก่านี้เลยครับ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=490122 <<<กดที่นี่

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 ธันวาคม 2008
  3. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    คันขวาเลยยยยยยๆๆๆๆๆ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้