((( ขอความช่วยเหลือหน่อยคับ )))

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Red Evo Thailand, 25 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ขอความช่วยเหลือหน่อยคับ

รถผมเกียร์พังอ่ะคับ...ช่างบอกว่า เฟืองท้ายพังอ่ะคับ เฟืองดอกจอกบิ่นไปหลายตัวคับ

ไม่ทราบว่า..ใครพอจะมีบ้างคับ..เกียร์ผมเป็นเกียร์ ขับ 4 อุด ของอารายไม่แน่จัย

อยู่บนลิฟท์นานแล้วคับ...เดี๋ยวถ่ายรูปมาให้ดูน่ะคับ...

หรือใครมีคำแนะนำ..ทิ้งเบอร์ไว้เดี๋ยวผมโทรกลับ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 ตุลาคม 2008
  2. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    up..ใครมีช่วยหน่อยน่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้