ขอความคิดเห็นหน่อยคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย EAK_EK, 19 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EAK_EK

EAK_EK New Member Member

26
    7
    3
    ผมไม่เข้าใจ ผู้ที่รู้กรุณา ขอคำอธิบายหน่อยคับ
    นี่จะสื่อความหมายอย่างไร แล้วพฤติกรรมแบบนี้ จะเกิดขึ้นอีกไหม
    ผมก็เป็นคนหนึ่งที่สนใจทางด้านรถเท่านั้นเอง:mad:

beer_beer, note Si, อนาคตสดใส และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ไม่รู้จะพูดอย่างไรครับ เอาเป็นว่า + แก้เครียดไปล่ะกัน

3. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    -*- เรื่องเดิม
    เฉยๆ ไว้ครับเดี๋ยวก็ดีเอง

4. เรื่องเดิม ๆ ลองไปอ่านกระทู้เก่า ๆ ดูก็แล้วกันครับ

ป.ล. คงไม่มีใครออกตัวมาอธิบายหรอกครับ เรื่องแบบนี้

5. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    มันเป็นอะไรที่ลึกลับ จับต้องไม่ได้ ต้องการอะไรก็ไม่รู้ แต่รู้ว่าเค้าคงไม่ชอบน่ะคับ

6. วิธีง่ายๆ ไม่ต้องไปเครียด ก็คือ ไม่เปิดดูจะได้ไม่รู้ไม่เห็น

7. creammer

creammer New Member Member

146
    28
    0
    ขำๆ กันไปครับ ไม่ต้องคิดมาก

8. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เห็นใจครับก็ต้องทำใจนะครับ

9. EAK_EK

26
    7
    3
    ยังไง ๆ มันก็ชมรมคนรักรถเหมือนกันนะคับ
    อย่าทำอย่างนี้อีกเลยนะคับ ขอร้องละนะ

10. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    - เหอๆๆๆๆๆอีกแล้ว ปล่อยไปเถอะครับเลยตามเลย ให้ถือซะว่าเป็นเรื่องธรรมชาติ

11. pokemon

pokemon New Member Member

103
    8
    0
    คงไม่มีอะไรครับ ไม่ควรใส่ใจ

12. tomy>>tec>>

tomy>>tec>> New Member Member

742
    35
    0
    ทำใจให้สบายครับ....อย่าไปใส่ใจมัน....ผมก็โดนคับ

13. EAK_EK

26
    7
    3
    ok คับ ตามนั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้