เอามาฝากครับแผ่นไมล์ เรืองแสง สวยดี

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย creammer, 20 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. creammer

creammer New Member Member

146
    28
    0
    ไปเจอมาสวยดี มีใครเคยใส่บ้างครับเห็นขายกันอยู่เกือบสี่พันแนะ:eek::eek:
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=xzl_2u6Riq8&feature=related[/media]

ผมเคยเห็นท่านนึงที่ซื้อมาแล้วใส่ไม่ได้ครับ ไม่รู้ว่าชนิดเดียวกันหรือเปล่า

ToPmAn ถูกใจสิ่งนี้
  2. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ขอบอกว่างามครับ

3. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    อยากโดนมาก

4. ran si

ran si New Member Member

34
    2
    0
    ไมล์เรืองแสง

ผมก็เป็นคนหนึ่งที่ซื้อมาแล้วใส่ไม่ได้

สังเกตุให้ดีตรงแผ่นวัดรอบมันจะไม่ตรงกับ

รูยึดแผ่นไมล์และเลขบอกตำแหน่งจำนวนกิโลเมตร

จะสลับบนกับล่าง สงสัยคงต้องหากไมล์ที่เป็นของเมกามาใส่:cry::cry:

5. karunyoo_EK

karunyoo_EK New Member Member

167
    21
    0
    ผมติดอยู่ครับ 2200 เอง เป็นเรืองแสงครับ

ToPmAn ถูกใจสิ่งนี้
  6. karunyoo_EK

167
    21
    0
    ถ้าเพื่อนๆคนไหนสนใจทำ
    ผมจะไปหาเบอร์มาให้นะครับ
    พอดีเค้าต้องสั่งของจากอเมริกาอ่ะครับ
    นานๆมาที
    ทำแถวเมืองทองครับ
    พอดีผมลงรูปไม่เป็นอ่ะครับ

7. creammer

creammer New Member Member

146
    28
    0
    เอารูปมาล่งให้ดูด้วยนะครับเหมือนกันหรือเปล่าครับ
    สนใจเหมือนกันใส่แล้วท่าทางจะสวยดี

:embarassed::embarassed::embarassed:

8. ran si

ran si New Member Member

34
    2
    0

ผมก็อยากเห็นรูปเหมือนกันอะ ว่าเหมือนกันหรือเปล่า

จะได้ไปใส่สักทีขอเบอร์ติดต่อด้วยนะครับ:D

note Si ถูกใจสิ่งนี้
  9. LADDER 49

LADDER 49 New Member Member

58
    7
    0
    แบบข้างบน ถือว่าเป็นแผ่นไมล์ระดับเทพครับ ราคาอาจจะแพงไปนิด 3500 up

แต่ถ้างบไม่เกิน 2000 บาท ต้องแบบที่ผมโพสให้ดูครับ

10. woon_why

woon_why Member Member

274
    20
    18
    ว่าจะไปทำอยู่เหมือนกันคับ ราคา 2000 สำหรับ Civic EK อ่ะคับ (ติดตั้งพร้อมประกัน 3ปี)
    น่าจะที่เดียวกันแบบเดียวกันกับ คุณ LADDER 49 โพสไว้อ่ะคับ
    อยู่แถวๆ เมืองทอง เหมือนกัน น่าจะที่เดียวกันมั้งคับ

เห็นบอกว่าถ้าของหมด ก็ต้องรอของจะต้องสั่งมาจาก อเมริกา เหมือนกันอ่ะคับ

ท่านใดสนใจก็ลองโทรไปคุยดูแล้วกันนะคับ 081-408-4335, 080-023-8313

ปล. ป๋มไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียนะคับ พอดี สนใจจะไปทำอยู่เหมือนกัน ก็เลยมี ข้อมูล

note Si ถูกใจสิ่งนี้
  11. LADDER 49

58
    7
    0
    ผมเคยขายอยู่ 1,800 บาท (ขายมา ๗ ปี แล้ว...ขายๆ หยุดๆ เลยไม่ค่อยมีใครรู้จัก)

12. สนใจคับ สวยคับ

13. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    สวยดีครับ

14. karunyoo_EK

167
    21
    0
    ของผมที่บอกก็เป็นแบบนี้ครับ

15. ASIMO 11

ASIMO 11 New Member Member

275
    34
    0
    สวยคับ

16. LADDER 49

58
    7
    0
    หมายเหตุ.... ผมตอบกระทู้นี้ มีคนกดลบ แล้วพิมพ์ คxx มาให้ผมด้วย
    ไม่โกรธนะครับ เฉยๆ

......................

ใครต้องการแผ่นไมล์เรืองแสง มีขายในห้องซื้อขายข้างบนครับ ลองเข้าไปดู
    .

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้