ถ้าคุณเป็นคนที่ชอบที่จะทำรถเก่า ต้องอ่านกระทู้นี้ครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 18 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เป็นกระทู้ที่น่าอ่านและน่าติดตามมากครับ แนะนำให้อ่านตั้งแต่หน้าแรกไปจนสุดท้าย แล้วท่านจะรู้ว่าคนที่ทำรถจริงๆ เค้าทำกันยังไง แบบว่าถึงสุด ๆๆ :eek::eek::eek:

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=406038

:):):):)

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ความพยายามสูงมากๆ

3. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    สุดๆ กับความพยายาม เจ๋งคับ

4. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ทำแบบเดียวกันเลย

เพราะว่ากำลังจะทำ RT อยู่เหมือนกัน แต่รอจังหวะและโอกาสที่คุณอาของผมว่างก่อน โดยต้องทำการแบบนั้นเลยแน่นอน :D:cool:

5. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    เป็นคนที่มีความอดทนจริงๆๆๆเลยอะครับ.....นับถือๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

6. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    มันพูดม่ะออกเลย..................................

7. นินาย

นินาย New Member Member

11
    0
    0
    แล้วรถผมต้องทำแบบนี้ด้วยมั้ยเนี่ย เห็นแล้วหน้าจืดเลย

8. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ทำเท่าที่ความสามารถเราทำได้ก็พอครับ แล้วเราจะรักมันมากขึ้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้