ไฟตัดหมอกๆๆๆๆ ครับเจ้านาย...

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Bignui, 27 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    อยากติดไฟตัดหมอกบ้าง (ของเดิมคนอื่นยืมไปไม่ยอมคืน) P11 ของจริงคู่ละเท่าไหร่ครับ, ของเทียม ราคาเท่าไหร่ ..มีรุ่นไหนน่าใช้บ้างรบกวน ขอรายละเอียดหน่อยนะครับเจ้านาย ...ขอบคุณครับ:D

2. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ใช้ของตรงรุ่นครับ มีทั้งเพชรไม่เพชร

ราคาไม่รู้ครับ...รอพี่ๆมาตอบละกาน

3. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ในประกาศขายอะไหล่มีนะ...ลองหาดูดิ...ผมก็ว่าจะเปลี่ยนเป็นตัดหมอกเพชรอยู่เหมือนกัน...รองบประมาณอยู่...เดี๋ยวถ้ามีงบเปลี่ยนเป็นตัดหมอกเพชรแล้วจะประกาศขายของเดิมมั่ง...อิอิอิ

4. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    ผมมีของแตนๆ อยู่คู่นึงโทรมาละกันคับ

5. onemahachai

onemahachai New Member Member

19
    0
    0
    มีไฟตัดหมอก ของ R10 บ้างไหมครับ ราคา เท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ

6. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ไฟตัดหมอก R10 ที่กันชนไม่มีครับ

จะมีเเต่ในไฟหน้าตัวนอกครับ

ที่ไฟดวงในสุดจะเป็นโคมเหลืองๆอ่ะครับนั่นเเหล่ะไฟตัดหมอกของ R10 ครับ

ราคาคู่ละ 2000 ก็ซื้อได้เเล้วครัยหรืออาจถูกกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้