มีอะไรที่ผมพอจะช่วยเหลือได้...เต็มที่คับ+++

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย zerogiggs, 23 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zerogiggs

zerogiggs New Member Member

34
    0
    0
    ช่วงนี้ผมก้อมีงานโอนเรื่อยๆคับ ใครที่ต้องมาทำทะเบียนที่อยุธยา
    ทำอะไรไม่ถูก ก้อโทรมาสอบถามได้คับ ผมเข้าไปขนส่งฯบ่อยนะ
    ถ้าว่างเดี๋ยวช่วยเดินเรื่องให้คับ ฟรี! สำหรับชาวKE โทรมานัดวันก่อนนะ
    ผมต้องเอาเล่มไปต่อทะเบียนประมาณทุกวันศุกร์ หรือมีงานโอน - ย้าย
    ก้อจะไปแล้วแต่ลูกค้าสะดวกคับ+++

2. rud

rud New Member Member

157
    0
    0
    รับทราบคับ

3. zuu@za

zuu@za New Member Member

140
    4
    0
    เยี่ยม.......................

4. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    ส่ง สำเนาบัตรประชาชน เลขโครง เลขเครื่อง เล่ม ไปเฉยๆ แล้วต่อให้ได้ป่าวครับ

5. zerogiggs

zerogiggs New Member Member

34
    0
    0
    หมายถึงอะไรหรือคับท่านboy_3DX ต่อทะเบียนหรือว่าโอนคับ
    ถ้าโอนหรือย้าย เราต้องเอารถมาด้วยคับ ถ้าไม่เอารถมาตรวจ แค่ขูดเลขอย่างเดียว
    ช่างเค้าไม่เล่นด้วยเลยคับ..ความเสี่ยงสูง เว้นซะแต่มอไซด์ ไม่เอารถมาผมก้อทำให้ได้คับ
    แต่ถ้าต่อทะเบียน ใกล้ร้านรับต่อที่ไหนไปที่นั่นได้เลยคับ เค้าน่าจะรับอยู่แล้วนะคับผม
    ราคาใกล้เคียงกัน และน่าจะเร็วกว่าฝากผมต่อด้วยคับ+++

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้