ผ้าพันท่อมันเปื่อย หมดอายุหรือป่าวครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย pokemon, 25 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pokemon

pokemon New Member Member

103
    8
    0
    ผ้าพันท่อผมลองดีงๆ ดูก็ขาดแล้วครับ เอาเล็บจิกก็ขาด แบบนี้มันหมดอายุหรือป่าวครับ

หรือว่าแบบนี้เป็นปรกติครับ พอดีว่าไม่เคยซื้อใหม่มาครับ มันติดเฮดเดอร์มาจากยุ่น

ถ้าหมดอายุจะได้ดึงทิ้งให้หมด มันคัน :D

kungking5 ถูกใจสิ่งนี้
  2. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ถ้ามันขาดง่ายขนาดนั้น น่าจะหมดอายุขัยแล้วละครับ

ไม่รู้ว่า จากยุ่น เค้าใช้ของดีแค่ไหนมา

ผ่านน้ำ ผ่านร้อนมากี่ครั้งแล้ว

ถ้าเป็นผม คงแกะออกอ่ะครับ ไม่รู้มันหมดสภาพแค่ไหน

เกิดร้อน ๆ แล้วติดไฟขึ้นมา จะแย่เอา

3. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    อย่าไปจับ มันคัน

4. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ก็ใช้เพื่อนแกะสิครับ

5. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ช่ายเลย ผ้าพันท่อ มันคันจริงๆคับ

6. pokemon

103
    8
    0
    ถามต่ออีกนิดครับปกติเขาใช้อะไรขัดเฮดเดอร์เลสครับ น้ำยาแบบไหนครับ วีนอน ขัดได้ไหม

7. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    ซันไลท์ + แปรงสีฟัน เลยคุณ บอล
    ขาว ๆ อาจจะไม่เงาแว้ปปปป ลองดูก่อนครับ:)

8. pokemon

103
    8
    0
    เดี๋ยวจะลองดูครับคุณบอย ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้