<< แสดงความยินดี แชมป์ PTT-MSL 4Cycle Kart >>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 25 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D

ขอแสดงความยินดีกับ แชมป์ รายการ PTT-MSL 4CYCLE KART ทุกรุ่น รวมถึง
    PTT-MSL ENDURANCE 120 LAP สนุกสนาน กัน ทุกรุ่น.........

PTT-MSL 4CYCLE KART >> 135 Kg รุ่นเด็ก และ ผู้หญิง.......

1. FC-BEN >> CRG
    2. BOSS.....>> TONY KART
    3. PLU........>> Birel

2. gai08

1,213
    4
    0
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D

PTT-MSL 4CYCLE KART >> รุ่น 155 Kg

1.DUREX .........>> ARROW
    2.REXX..............>> Gillard
    3.Keng-Castrol >> Birel

3. gai08

1,213
    4
    0
    :D:D:D:D:D:D:D:D

PTT-MSL ENDURANCE 120 LAP

1.SUPAKIT-BOYZ
    2.REXX-ARM
    3.BANK-POL

4. gai08

1,213
    4
    0
    ขอขอบคุณ นักแข่งทุกท่าน และ ทีมเซอร์วิส ทุกท่าน.......
    ผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยครับ.....

ปล...รูปทั้งหมดกำลังรวบรวมและ จะอัพเดดให้ ใน เว็ปมอเตอร์สปอร์ตแลนด์ นะครับ...เร็วๆนี้
    งานนี้ ต้อง ปรบมือให้ นักแข่งมือใหม่ ที่ขับ เจ้า 2 เครื่องจนจบ รุ่น เด็ก และ ผู้หญิง คนดูทั้งเชียร์ทั้งลุ้น
    กันจนจบการแข่งขัน...ทีมเซอร์วิสทุกท่านทำงานกันเต็มที่ ตั้งแต่วันซ้อม.วันศุกร์...ขอปรบมือให้ทุกท่านครับ
    ขอขอบคุณ

รูปหมู่ๆ.........

5. gai08

1,213
    4
    0
    :D:D:D:D

นักแข่ง จาก อู่ JEAKKOK HOME GARAGE นักแข่งแดนเนรมิตร :D

6. gai08

1,213
    4
    0
    :D สำหรับผู้ที่พลาดงานแข่งในเดือนนี้.....ถ้วยสวยๆ รอคุณ อยู่ ในเดือนหน้า.........

แล้วเจอกันในสนามเดือนหน้า .....วันอะไรจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง.......

7. gai08

1,213
    4
    0
    :D คนดูในรุ่น 135 Kg รุ่นเด็ก และ ผู้หญิง ลุ้นๆ กันจริงๆสนุกสนาน เด็กๆ ขับกันสุดๆ .......
    ส่วนอีกรุ่น 155 Kg มีคุณพ่อ คุณป้า คุฯน้า คุณอา ของ อ.จ เจ๋ง มาเชียร์ สนามนี้รับแชมป์เพราะกองเชียร์

ทีม birel มาเยี่ยมชมงานแข่ง 4Cycle Kart ทางสนาม ขอยินดีต้อนรับ ครับ นำทีมโดย คุณ เอฟ

พี่ดำ แห่ง kitt Product เต็มที่ ส่งลูกชาย มาลงรุ่น 135 Kg

8. gai08

1,213
    4
    0
    :D:D:D:D:D

9. gai08

1,213
    4
    0
    4CYCLE KART 135 Kg

TAM > BEER > PAN > DAFF

10. gai08

1,213
    4
    0
    PLU ในวันแข่ง ทำเวลาดีที่สุดในสนาม......ไม่ธรรมดาจริงๆ

BOSS อนาคตไกล ลูกศิษย์ เฮียตี๋ ในวันแข่ง สามารถปรับตัว ได้เร็ว กับ 4 จังหวะ .......

FC-BEN ......เป็นผู้หญิงที่ขับคาร์ท 4 จังหวะ ได้ในระดับ แชมป์อยู่แล้ว.....

เด็กๆมาดู ไลน์ พวกพั่ๆ ในรุ่น 155 Kg .

11. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    งานนี้สนุกมากครับ ขอบคุณทีมงานทุกคน สำหรับการแข่งขันรายการนี้
    และต้องขอบคุณตู่มากๆ ครับ ช่วยถ่ายรูปด้วย
    แบบว่ามีรูปตัวเองซะที 5555

12. gai08

1,213
    4
    0
    วันนี้ขอพักก่อนแล้วกันเดี๋ยวมาต่อ........อีก

ปล..ช่างภาพทั้งหลายช่วยโพสก็ได้นะครับ....ตู่ อัลบั้ม 1 ยังไม่ได้ครับ....ขอขอบคุณช่างภาพทุกท่านครับ

13. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    เมื่อยยยยยยยยยยยยยยย กะตอนนี้ง่วงงง

ได้ลอง สองเครื่อง เมื่อยดีแท้ ยืนระยะไม่ได้เลยยย ต้องฟิตร่างกายมากกว่านี้เยอะ

ยินดีครับทุกท่าน สำหรับทุกรุ่นเลยครับ

14. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ยินดีกับทุกคนด้วยคร๊าบบบบบ

ป.ล. เพิ่งรู้ว่ามือระดับแชมส์ อาจารย์เบน ชอบตุ่ยเด็ก :D:D:D
    นึกว่ามีแต่พวก stuttgart ที่ชอบเด็ก 55 มีสมาชิกใหม่
    เพิ่มขึ้นอีกคนแล้ว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 ตุลาคม 2008
  15. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    ดวงตกจริงๆแข่ง2รุ่นไม่จบซักรุ่นรีบกลับบ้านดูMUยังดันเสมออีก ยังไงก็ยินดีด้วยนะครับบบบบบบบบบ

16. ยินดีกับแชมป์ทุกท่านด้วยคับ FC-BENขับดีมาก จารยะ77 นี่โชวลีลาเทพเอนเตอเทน เรียกเสียงฮา
    ได้ต่อเนื่องจิงๆ อิจฉาแชมป์155kg. นิดหน่อยมีความสุขเหลือเกินเวลาถ่ายรูปเปนหมู่คณะ
    ขอบคุณทีมงาน ช่าง และช่างภาพทุกคนด้วยคับ และเสี่ยสามย่านที่อุปการะอาหาร รอบดึกให้ผม55+

17. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    อยากไปแข่งด้วยจังเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้