ข้อมูลส่วนตัวสมาชิก

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย baitong-click, 11 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    คือสืบเนื่องมาจากวันมิดติ้งที่ผ่านมาผมไปครั้งแรกเลยไม่ค่อยรู้ชื่อและหน้าตาสมาชิกเลยคุยกันแบบเขินๆ เลยอยากให้กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่แสดงรายละเอียดของสมาชิก รวมถึงรูปหน้าตา รูปรถด้วยยิ่งดี
    ปล.งดแซวนะครับ กระทู้จะได้ไม่ยาวมาก

2. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    ผมจุ๊นครับ อายุ 28 ปี
    รถยนต์ ขับ ซีวิค ตาโตสีเขียว
    มอไซย์ ขี่ คลิก สีขาว-ดำ
    เครื่องบิน ยังไม่มี
    อาชีพ โฟร์แมน บ.อลูแซท
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    ปล.ของรูปหน้าหล่อแบบชัดๆด้วยครับ

3. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ชื่อ เก่งครับ ตัวเล็กๆ(พอๆกะพี่จุ๊น)
    อายุ 18
    อาชีพ นักศึกษา
    รถยนต์ มีเยอะบอกไม่ถูก
    มอไซ คลิกเพล์สีขาว
    รถเดิมๆไม่เคยทรยศ

4. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    สวัสดีครับผมชื่อเด็กชาย ช้าง ครับ หุ่นหล่อ หน้าตา ที่สุดในคลิกคลับ ครับอาวุรับสาว ปะจำกายคือ คลิกคันนี้ครับ อยากนั่งอยากขี่บอกได้ครับ ตาละ500 บาท/ไทยครับ แต่เป็น หญิงสาว วัย 15-28 ลองฟรีครับ หรือ จะให้ ไปรับไปส่ง ปากซอยท้ายซอยได้ครับ ส่งไกลๆ เดียวรถเป็นเบาหวานครับ พักอาศัยอยู่ในบ้านครับ บริเวน หลักสี่ วิภาวดี 62 ครับ การศึกษาสูงครับ ปวช.1 ครับ เรียน ช่าง ยน รับดูแลเป็นพิเศษสำหรับ หญิงสาวครับ เบอร์ติดต่อ ถ้าอยากให้ดูแล 084426958* ตัวสุดท้ายเลข 9 หาเอา เองนะครับ E-Mail ที่สามารถ ติดต่อแลก รูป ได้ [email protected] ครับ ชื่อกิน ปูผักผงกะหรี่ ครับ กินแต่ปูครับ กะหรี่ เท ทิ้งครับผม ไปละครับบายครับ อย่าลืมนะครับ โทรได้เลยนะครับ แต่อย่ายิงนะครับ เดียว ทะลุ หัวใจ ก้ากกกกกกกกกๆๆๆๆๆๆ

เห้อออออออรูป ไม่ขึ้นนสกทีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

5. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    003 เซียนกบครับ
    ทำงานอยู่บ. TAGS (บริษัทไทยแอร์พอร์ตกราวด์เซอร์วิสเซสจำกัด) ฐานปฏิบัติการสุวรรณภูมิ
    มอร์ไซด์ฯ HONDA CLICK ล้อแม็คดำ + JRD
    รถยนต์ NISSAN SUNNY 1.3

6. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ผม เก๊า ครับ ไม่ได้ไปแต่ขอรายงานตัวด้วยครับ
    อายุ 33 ปี อาชีพรับจ้าง

HONDA 2006 คลิ๊กสีน้ำเงิน - ดำ คอมบายเบรค ล้อแม็กครับ
    TOYOTA Tiger D4D 2003
    Truecorp.co.th Corporate Customer Technical Support

" สวัสดีทุกคนครับ "

7. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ข้อมูลผมมมมมมมมมมมมมมมม ตั้งแต่ผมอายุ 28 อ่ะคิดดู

8. pep

916
    1
    0
    ตั่งแต่28ตอนนี้จา40แล้ว 555++

9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    งง กับคุณไบตอง จริงๆ ตกลงเขามีตัวตนไหมเนี่ย

งง มากๆ ขอเห็นรูป ท่านประธาน บอร์ดหน่อยครับ

10. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    มีสติ้งที่สยามก็มาครับ แต่กลับก่อน

11. GAUSS

4,354
    50
    48
    Up Up Up Page Krab!!!!!!

12. pep

916
    1
    0
    เอาจมูกดันตูด ให้กระทู้มันไปอยุ่ข้างบนๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้