เฟอร์รารี่ในไทยเติมแก๊สโซฮอล์ 95 ได้รึเปล่า

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย kaisuh, 28 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kaisuh

kaisuh New Member Member

7
    0
    0
    เฟอร์รารี่ในไทยเติมแก๊สโซฮอล์ 95 ได้รึเปล่า ผมไม่รู้เค้าเติมน้ำมันอะไร

2. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    นั้นดิ อยากรู้เหมือนกัน

3. Turngkung P 11

Turngkung P 11 New Member Member

94
    0
    0
    เติมไม่ได้นะครับ เคยมีฝรั่งอยู่คนนึงที่เป็นเจ้าของคอนโดที่พัทยา แวะเติมน้ำมันท่ีบายพาส แล้วเด็กปั๊มฟังผิดดันไปเติมแก็สโซฮอล 95 สรุปกล่องรวนขับได้ไม่ถึงกิโล...เจ๊งครับพ่ีน้อง
    (ข้อมูลจากกบ cameo)

4. Cheer Race

Cheer Race New Member Member

41
    2
    0
    เติมไม่ได้ครับ ในประเทศต้อง95เท่านั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้