ใครพอทราบบ้าง

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย อยากทราบ, 25 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    ไฟledที่เปงของรถมาไซต์ที่มาเปงชุดไฟใต้ท้องมอไซต์ ไฟแฟลตกระพริบของรถมอไซต์ แบบเนี้ยอ่าครับ
    หากเรานำมาต่อกับรถยนต์เราต้องใส่อะไรเพิ่มไหมครับ พวกตัวต้านทานอะไรแบบเนี้ยครับ
    ถ้าหากใส่ควรใส่แบบไหนดี และควรทำอะไรบ้าง

เพราะถ้าเราเอามาต่อเฉยๆเลยมันจะขาดไหม

1. naitor

naitor New Member Member

19
    2
    0
    มันไม่ขาดหรอกครับแต่ทำไมไม่หาของรถยนต์มาใส่เลยล่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้