ช่วยด้วยครับ ใครพอจะมีรูปKE30 ต่อตูดเป็ดบ้างครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย Umbrella548, 4 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Umbrella548

Umbrella548 New Member Member

6
    0
    0
    พอดีว่าจะไปต่อ

แต่ไม่รู้จะเอาแบบใหนดีอะครับ

ขอบคุณครับ:)

2. Umbrella548

Umbrella548 New Member Member

6
    0
    0
    แล้วเครื่ยงเดิม4K ต่อวัดลอบได้ป่าวครับ

3. jackloso

jackloso New Member Member

58
    0
    0
    :)อยู่เจียงใหม่กาคับ ผมก็กำลังจะใส่หางหลัง ผมเลือกใช่หางของ เปอร์โย305 แบบอ่อน
    คับ พอดีแป๊ก แต่บอกก่อนเน้อ หายากมากๆ ผมได้มาจากเมือง เขลางค์นคร พี่แดง KE
    แล้วจะเอารูปมาให้ดูคับ เคยใส่เเล้วแต่กาวหลุด ดีที่ไม่ตกหาย
    เรื่องวัดรอบ ใส่ได้คับ เเต่ต้องเป็นวัดรอบไฟฟ้าน่ะ

4. R30

R30 New Member Member

24
    0
    1
    ไว้เป็นแนวทางครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้