สอบถามเรื่องลิ้นหลังครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย GunTumP, 6 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    อยากทราบว่ามีลิ้นหลังของสำนักไหนใกล้เคียงกับลิ้นหลังในภาพด้านล่างบ้างครับ :D กำลังสนใจครับ

View attachment 1143593

2. J.EK

J.EK New Member Member

81
    26
    0
    ผมมีแต่ ลิ้นหลัง virs ใส่กันชน lev99

0891416601

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    สงสัยงานนี้พี่ต้องไฟเบอร์ สถานเดียวครับ

4. PSM"21

PSM"21 New Member Member

163
    9
    0
    หูววๆ หายากจิงๆครับพี่ ว่าแต่ดูไปดูมาทรงคล้ายลิ้นหน้า ทรงtyperเลย อิ อิ คงไม่ยากเกินมือร้านไฟเบอร์ของประเทศไทยครับผม อิ อิ

5. GunTumP

352
    6
    0
    ถ้างานไฟเบอร์นี่ เรื่องยาวแน่ๆเลยครับ อยากได้ที่มันเป็นพลาสติกแบบใกล้เคียงเลยน่ะครับ แต่ว่าลิ้นหลังแบบ virs ที่คุณ Civic J's racing บอกมา มันหน้าตาเป็นยังไงเหรอครับ ใกล้เคียงกับแบบในภาพเหรอครับ

6. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    อืม จัดไป พี่ท่าน สวย เพื่อ สนใจ อิอิอิ

7. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ลิ้นหลัง Vi-RS ทรงแบบนี้ครับ

8. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    เคยเห็นในรถ Coupe ของเพื่อนผมครับ ซึ่งเจ้าของก็ไม่รู้ที่มาเหมือนกัน เพราะรถซื้อมือสองมา ไว้จะหารูปมาให้นะครับ

EK1600 ถูกใจสิ่งนี้
  9. GunTumP

352
    6
    0
    ขอบคุณสำหรับภาพนะครับ แล้วแบบนี้มันจะติดกับกันชนหลังของตัวปี 96 ได้รึเปล่าหว่า :rolleyes:

ขอบคุณมากๆน้องเม้ง อยากเห็น อยากเห็น

10. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    รู้สึกว่า มีนะครับ
    มันเป็นทรง Type R แต่ว่า มีคนทำเป็นสำหรับ คูเป้ และ สี่ประตูแล้วนะ
    ถ้าจำไม่ผิด รถพี่ย้ง เก่าเคยใส่
    ทำจากร้านไหนไม่รู้

11. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    มันเป็นทรง typer ใช่มั้ย น้องตั้มลองดูอันนี้มั้ยเผื่อสน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้