น้าๆอยู่แถวไหน เรียนหรือทำงานอะไรกันมั่งครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย ZOOKZONE, 22 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    น้าๆอยู่แถวไหนกันมั่งครับ มีใครทำอะไรที่ไหนบอกได้มั้ยครับ
    เผื่อว่าผ่านไปมาจะได้แวะทักทายกัน

ผม แมว อยู่สุขุมวิท103/1
    เมื่อก่อนทำงานที่ดอนเมืองตอนนี้ย้ายมาทำที่สุวรรณภูมิครับ:D :D :D

2. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ส่วนน้า...ก้อ ทำงานอยู่ที่ ถ.กิ่งแก้ว อ่ะคับแมวๆ ใกล้สุวรรณภูมิมากๆ ขับผ่านประจำ......อิอิ

ว่งๆ มาเจอกันดิ จะได้คุยกันเรื่อง....นั้นด้วย.......อิอิ

3. น้าอยู่แปดริ้วฮิๆ...แถวบ้าน JDAY สักวันจะตามไปหลอกไปหลอนพวกน้าๆและหลานที่ หน้าแหลมคลับ ..ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ...แล้วเจอกัน บาย......................

4. bank it

bank it New Member Member

295
    0
    0
    แบงค์ครับ ราชมงคลธัญบุรี
    วิศวกรรมอุตสาหการ ครับ

5. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    oil... งับทำงาน true รัชดาครับว่างๆ มาใช้บริการได้นะครับ(พนักงานสาวสวยยินดีตอนรับ) เอิ้กๆ

6. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0

ใครหว่า ?? แสดงตัวด้วยคร้าบบบบ.......................อิอิ :D :D

7. oishiman

oishiman New Member Member

542
    2
    0
    ผมชื่ออาทนะครับเพิ่งจบจากช่างกลสยาม อยู่แถวพระราม8 ทำงาน6ล้อรับจ้างครับสนใจย้ายบ้านย้ายของติดต่อได้นะครับรถมีทั้งเล็ก ,กลาง,ใหญ่ ราคาเปนกันเองครับสอบถามราคาได้เบอรนี้ฮะ>>081-6943407ลุงเหลิม

8. Mai_Support

Mai_Support New Member Member

132
    1
    0
    ผมใหม่คับ เรียนจันทรเกษมครับ และทำงานอยู่อู่ PROSTREET2(อิอิอิ)

9. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    อยู่แถวรัชโยธินครับ ทำงานหาเงินส่งเรียน.....

10. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    อยู่จรัญคับแยกบางพลัดใครว่างมาเจอกานได้คับ
    แต่ชอบไปแถวสุวรรณภูมิคับ 555 อีกหน่อยคงเจอกานบ่อยนะน้าที่อยู่แถวนั้น

จิงป่าวหว่าอิอิ

11. bank it

295
    0
    0
    แต่สวยจิง ๆ ครับ พี่ออย true เกือบทุกที่เลย :p :p :p :p :p :p :p
    ไม่รู้ว่าคัดหน้าตาป่าว ผู้ชายก้อหน้าตาดี
    อย่างงี้แหละจะได้เป็นหน้าเป็นตาให้กับบริษัท

12. J-dayTT140

2,017
    263
    0

นอกรอบ.....ร้านข้าวต้มมั้ยล่ะ......อั้ม .... อิอิ

13. oat_nextgen

oat_nextgen New Member Moderator

834
    4
    0

ผมก็ไปแถวจรัญบ่อยอะ หน้า แมคโคร จรัญอะเพื่อนผม อยู่ใน นั้นอะ

สน นั้นอะ

14. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    อยู่สุวรรณภูมิ ช่วงลาดกระบัง ซ.ลาดกระบัง50 ครับ

เรียนที่ ม.มหานคร แอบปั้นทำหน้าแหลมอยู่ที่บ้านครับ

15. bank it

295
    0
    0
    ปั้นให้หล่อ ๆ เลยนะพี่ :D :D :D :D :D :D

16. NUN-ST171

NUN-ST171 New Member Member

612
    0
    0
    อยู่ปทุมคับ แถวๆลาดหลุมแก้ว เพื่อนๆคนไหนผ่านมาหรือปัญหาฉุกเฉินแถวนี้ โทรหาได้นะคับ

17. pookka

pookka New Member Member

101
    0
    0
    ปุ๊กคร๊าบอยู่หลังเซียร์รังสิตแต่ตอนนี้ย้ายมาอยู่หัวหินแล้วคร๊าบเป็นนักร้องนักดนตรีอาชีพตอนนี้มาร้องที่หัวหิน และจะเป็นเจ้าของร้านเน็ตกับร้านเหล้าในเวลาอันใกล้นี้คร๊าบบบ

ปล, น้องอาร์ตพอดีจะขนคอมจากกรุงเทพมาเปิดร้านเน็ตที่หัวหินราคาเท่าไหร่อ่ะเอาถูกๆนะอิอิ

18. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    อยู่พระราม 5 - บางกรวยจ้า....อิอิ

19. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    จัดมาเลยน้านอกรอบอ่ะอิอิ คิดถึงกระเพาะปลาผัดแห้งเนอะ อิอิ

20. dew911

dew911 Member Member

241
    2
    18
    อยู่แถวพุทธมณฑลสาย 2 คับ แต่ไปทำงานที่ประปามหาชัยคับ :D

21. naboy

naboy New Member Member

229
    1
    0
    น่าน้อยใจจังอยู่ สัตหีบคนเดียวจะไปร่วม มิตติ้งด้วยก็ไกลจัง ผมบอยครับ

22. turbonatics

turbonatics New Member Member

10
    0
    0
    อยู่สัตหีบ เหมือนกันครับ..แต่ ใช้ TE71 อยู่ .. เลยมะกล้าเข้ากลุ่มหน้าแหลม แค่มาแอบดูเรื่อย ๆ อิอิ

23. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    ส่วนนู๋อยู่แถวโรงพะบานเกษมราด (ประชานุกูล) ผู้ใดต้องการกระทำผิดศีล 5 อย่าลืมนู๋น๊ะ.......................(คับ)

24. saengchot

saengchot New Member Member

146
    2
    0
    พนักงานบริษัทธรรมด๊า ธรรมดา แถวรังสิตจ้า

แต่บ้านอยู่พระประแดง :p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 สิงหาคม 2008
  25. coronajz

coronajz New Member Member

23
    0
    0
    อยากเขากลุ่มด้วยจังครับ ชื่อบอยครับ เรียนที่ ม.มหานครครับ มีหน้าแหลมบรอส์นทองครับ แต่ไว้บ้านที่ต.จ.ว. อ่ะ

26. Ton_141

Ton_141 New Member Member

5
    0
    0
    ต้นคับ อยู่พระประแดงทำงานโคสะนา ที่แถวสี่แยกเม่งจ๋าย

27. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ยินดีต้อนรับครับ...ว่างๆก็มามิตติ้งเจอกันครับ

28. ton jzt 141

ton jzt 141 Member Member

238
    6
    18
    -----ต้นครับ อยู่ไปทั่ว บางบัวทอง บางเขนค๊าบบบบบบบบ

29. Poom_Narlam_Turbo

Poom_Narlam_Turbo New Member Member

44
    0
    0
    ภูมิคับ อยู่พระประแดงคับ แต่ทำงานที่สามโคกอะคับ

30. MTTS_2534

MTTS_2534 New Member Member

307
    3
    0
    ลุงหนุ่ม ที่ไม่ยอมแก่ คับ จะคลานอยู่แถว ลำลูกกา คลอง 2 - วิภาวดี - บางนา - มอเตอร์เวย์ ครับ ส่วนที่ อัมพวา จะคลานไปเดือนละครั้ง จร้า....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้