ขอบคุณสำหรับความร่วมมือครับ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย zaad, 2 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    มีทติ้งเมื่อคืนที่ผ่านมา..................ต้องขอขอบคุณทุกๆๆท่าน
    นายหนุ่มกะน้องต้อม โคโลราโดระห่ำ
    นายตั้ม กะน้องมล นีสสัน
    นายกิต อีสุ
    นายปอและกิ๊ก (วีออส)
    นายเปา
    นายโจ นิสโม
    นายโอ้ต และเพื่อน (แวนนรก)
    นายหนึ่ง อีสุ
    นายอ๊อฟและเพื่อน (ชื่อไรหว่ามามีทหลายเที่ยวแล้วจำไม่ได้สักที) ไมตี้
    นายตั้ม ไทรทันและลูกสาว
    และตัวผมกับครอบครัว
    พี่โจ้ จีนูที่แวะมาทักทาย กับน้องอีกคนจำชื่อไม่ได้
    นายจิ้นไฮลักครับ

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  2. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    ก็ขอขอบพระคุณน้องๆๆ เจ้ามล เจ้าตั้ม ที่ทำธุระเรื่องเครื่องดื่มหั้ยครับ และก็ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านทั้งเก่าและใหม่ที่ยังมาทักทายกันครับ แล้วพบกันเดือนหน้าครับผม อิอิ

3. เสียดายกลับมาถึงดึกมากแล้วเลยไปไม่ทัน (23.40 )โอกาสหน้าว่ากันใหม่คับ

4. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ขอโทษ ที่ต้อง กลับก่อนคับ อิอิ

เพื่อน งานเข้า

5. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    อดแวะเข้าไปทักทายเลยครับพี่หนึ่ง..พอดีรถ..พูเล่หน้าเครื่อง หลุด ซะงั้น......ซิ่งไปหน่อยงานเข้าเลย..โทษทีครับ

6. zaad

2,669
    7
    0
    เลยไม่ได้เจอกันสักที..........................งานหน้ายังมีครับน้องป้อม

7. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ขอโทดพี่เมื่อกันครับที่กลับก่อนกะว่าจะไปหาเพื่อนซะหน่อยก้อไม่ได้ไป....

ผลไม้เข้าด่วนเลยต้องไปรับมาส่ง....- -"รีบแทบตาย

8. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    แฮ่ะๆๆ งานกลับก่อนเรยผม

พอดีว่าง่วงนอน เพิ่งกลับมากจาก 101

ขืนอยู่ดึกก่านั้น คงไปหลับข้างทางก่อนถึงบ้านแนะ อิอิๆ

9. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    มีตนี้ ขอบคุณ ละเอียดยิบ เรยแฮะ...........ทีเราไป ไม่เห็นยังงี้มั้งเรย................หึหึ

10. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    คนแก่ขี้น้อยใจซะงั้น

5555+

11. ขอโทษที่ไม่ได้ไปคับ พอดีว่า เดือนนี้ตังหมด ไมได้ไปไหนเลยยย

12. zaad

2,669
    7
    0
    อบอุ่นๆๆๆ

13. The TUM

1,261
    8
    0
    มีตนี้ ขอบคุณ ละเอียดยิบ เรยแฮะ...........ทีเราไป ไม่เห็นยังงี้มั้งเรย................หึหึ
    *******************************************************************************

ตรูพึ่งรู้นะนี่ว่าเพื่อนตรูน้อยใจเป็นด้วย เอางี้เด่วหลังจากเดือนนี้นอกรอบอ่อนด๋อยกานหน่อย เดือนนี้งานเข้าเยอะ อะท่านไประยองเป็นว่าเล่นเลย LINE RUN บ่ได้ แล้วเจอกานครับท่าน อิอิ

14. AoFChen

1,851
    16
    0
    เหอๆ

15. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    พี่หนึ่งพี่ปอแกไม่ได้มา วีออดนะ แกมาซูลูนาตัวก่อนวีออดอ่ะ

16. The TUM

1,261
    8
    0
    พี่1แกเมาอะไรหว่า อิอิ

17. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    พี่หนึ่งมองสาววีออสรึป่าวค่ะเลยว่าพี่ปอมาวีออส

55555+++

18. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    อิจฉา.....................อยากเจอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

19. zaad

2,669
    7
    0
    มาทีหลังทำไมพี่เมาก่อน ..หว่า.........................

20. The TUM

1,261
    8
    0
    จัดไปครับ อิอิ

21. AoFChen

1,851
    16
    0
    สติกเกอร์ไปถึงไหนหล่ะค้าฟ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้