เพื่อนๆ SI มีใครไปงาน vtec party มั่งอ่าคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย joiceSi, 4 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    :) เห็นว่าปลายเดือนนี้จามีงาน vtec party ที่คลอง 5 มีเพื่อนๆSi คนไหน
    ไปมั่งอ่าคับ จะได้แวะไปร่วมด้วยอ่าคับ เหงาๆๆ อิอิ:rolleyes:

joice++jum

2. ไปหนึ่งพันล้านเปอร์เซ็นต์ อิๆ

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    งานนี้ มันต้องไป จำเป็นที่สุด อิอิ

4. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    let"s go go go

5. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ลากิจคับคงไม่ได้ไป ^^

6. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    อาจจะขอไปด้วย 1 คนคับ

7. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0
    ถ้ารถเสร็จทันคงปาย ขอรับ *0*

8. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    ไปแน่นอนครับ

9. บุ๊ค อย่างงี้เท่ากับว่าขาดเช็คชื่อทั้งปีเลยนะ อิๆ :D:D

10. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    <โกโก้_ศิษย์_กระต่าย> :ไปหนึ่งพันล้านเปอร์เซ็นต์ อิๆ
    โห..เชื่อแล้วครับพี่โก้ว่าไปแน่นอน.55 แล้วเจอกันครับ

tamako:งานนี้ มันต้องไป จำเป็นที่สุด อิอิ
    แล้วเจอกันครับคุณเบส ว่าแต่ครอบเกียร์คุงเบสขายไปยังหว่า อยากได้ๆๆ

the_secretest : let"s go go go
    ไว้เจอกันทีงานนะครับ ^^

book_SI : ลากิจคับคงไม่ได้ไป ^^
    ไม่อนุญาตครับ อิอิ ล้อเล่ง ทำไม่ไม่ไปอ่าคับบุ๊ค น่าเสียดายง่า

-CasPer- "Win": อาจจะขอไปด้วย 1 คนคับ
    แล้วเจอกันนะครับ ^^

ek_kingkong:ไปแน่นอนครับ
    เจอกันที่งานนะครับ ^^

joice++jum

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้