รบกวน Es Group หน่อยค๊าบ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Hack01, 3 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0
    คือผมเห็น Es หลายๆคันติดไฟหรี่กันชนหลังในตำแหน่งที่สวยคับ

รู้สึกจะติดในสเกิตหลังถ้าจำไม่ผิด จะออกแนว ล่าง ๆ แต่ดูไม่ทันว่า หน้า - กลาง -หลัง คือตำแหน่งสวยดีคับ

ผมได้ค้นกระทู้เก่าๆแร้วคับแต่ไม่มีที่บอกเรย ใครมีรบกวนโพสหน่อยนะคับ ขอบคุนไว้ ณ. ที่นี้คับ :cool:

2. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    ซื้อใหม่ในกล่องมันจะมีเพลทตำแหน่งติดตั้งให้ครับ

3. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ตามท่านปลาด้านบนว่ามาเลยครับ จะมีเพลทมาให้ครับ

4. Hack01

155
    6
    0
    ขอบคุณคับ แร้วของเบิกใหม่นี่คู่ละเท่าไหร่เหรอคับ

5. Bird_Es

Bird_Es New Member Member

159
    15
    0

ของใหม่แท้เบิกหน้าศูนย์ 2800 บาทคับ แต่ถ้าหาในเวปของใหม่แท้ 2400

6. Hack01

155
    6
    0
    ขอบคุณคับ สงสัยต้องเบิกซะแร้วมั้งเนี่ย เพราะหาในเวปไม่ค่อยมี เดี๋ยวลองๆหาดูก่อนคับ อุ อุ

อยู่ ม.สยามเหรอคับ ? ถ้าใช่ก็ที่เดียวกานเรย *0*

7. cheerapong

cheerapong New Member Member

151
    5
    0
    แต่ถ้าอยากประหยัดหน่อย ที่เชียงกงบางนาน่ะเยอะเลย มือ2 อยู่ที่1100-1200 ประมาณนี้แหล่ะครับ

8. TON_MK3

TON_MK3 New Member Member

423
    28
    0
    ซื้อที่เชียงกงมาก็ได้
    แล้วหารถที่ติดแล้วมาวัด แล้วเจาะ เอง

ผมใช้วิธีนี้ ถูก ประหยัด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้