ช่วงนี้ไมมีไรทำ เล่นเกมส์ดีกว่าครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย thananonn, 31 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    Midnight Club: Los Angeles ไปซื้อมาเมื่อวาน

เสียดายไม่มี Honda เกมส์นี้ ถือว่า เป็นเกมแต่งรถได้ดีทีเดียวครับ

รายการแต่งมีให้เลือก เยอะมาก สามารถ แต่งภายในรถได้ด้วย

เบาะ,พวงมาลัย,คอนโซน อื่นๆอีกมากมาย

กล้องถ่ายรูปพัง เอามือถือ ถ่ายไปก่อน

น้องบุ๊คเดือนหน้า วินนิ่งออกแล้ว เตรียมโดน !

2. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    น่าหนุกจังครับ รถเเต่งออกมาสวยด้วยครับ

3. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    หาซื้อเกมได้ที่ไหนคับ

4. thananonn

1,973
    34
    0
    ของแต่งมากเลยครับ

แต่น่าเสียดายไม่มี Honda ไมเขาไม่ยอมอนุญาติก็ไม่ทราบ

อดเลย มีรถจาก ญี่ปุ่น ยกเว้น โตโยกับ ฮอนด้า 2ค่าย นอกนั้นมีหมด

5. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
  6. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ไม่ได้เล่นเกม มานานมากแร้วครับ อิอิ เหมือนว่าแก่แร้วเรยอ่ะ

7. Chay_coupe

Chay_coupe New Member Member

147
    11
    0
    น่าสนุกครับเกมส์นี้เสียดายไม่ลงคอม ตอนนี้ผมเล่นSTCCอยู่กะลังเห่อกับจอยพวงมาลัยG25

8. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    อยากให้ที่บ้านมีแบบนี้สักห้องนะ วันๆ คงไม่ต้องไปไหนกัน :D

[media]http://www.youtube.com/watch?v=RqZsW-uU5B4&feature=related[/media]

9. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    เหมือนกัน แต่ตอนนี้คอมพ์ผมเล่นถึงแค่ NFS Carbon ใหม่กว่านั้น สเปคการ์ดจอ AGP ผมเล่นไม่ได้แล้ว กินสเปคสุดๆ รออัพใหม่ก่อน :D

10. thananonn

1,973
    34
    0
    ซื้อ G25 มาแล้วก็มาทำ ขาตั้งเอาเอง อิอิ แบบนี้

คันใหม่ นั่งติดสติ๊กเกอร์เล่นๆ

11. Chay_coupe

Chay_coupe New Member Member

147
    11
    0
    อยากทำขาตั้งอย่างงี้เหมือนกันครับ เจอในเว็บขายอยู่3500แค่ฐานนะเบาะหาเอาเอง แต่แฟนไม่อนุมัติครับ บอกว่ารกห้อง ตอนนี้เลยต้องนั่งRecaroหลังแข็งต่อไป 5555+

12. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    นั่งเล่นนานๆ คงเมื่อยน่าดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้