ไปเที่ยววันฮัลโลวีนมา ออกมาไงรถเปงงี้ง่า T_T

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย จอมยุทธกระหลิงหลง, 3 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ซวยจีงๆ ฝากระโปรงดุ้ง กระจังหน้าแตก ขาไปหัก กันชนแตก เซงๆๆๆๆๆ
    เอามือไปรูปรถ เจอบาดเย็บไปอีก 4 เข็ม แงๆ
    :cry::cry::cry:

จอมยุทธ

1. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    เสียใจด้วยนะ แล้วรถโดนอะไรมาครับ

2. ไม่รุ้หมาตัวไหนมันถอยมาชนอ่ะ ออกมาก้เปงงี้เลยยยยยยยยยย ช้ำ :cry::cry:

จอมยุทธกระหลิงหลง

3. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    เสียใจด้วยนะน้อง ถือว่าฟาดเคราะห์ไปละกันนะ มีประกันก็เคลมเลย
    ปล. แผลที่มือน่ากลัวนะ

4. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    รถมันซ่อมได้ เสียใจด้วยครับ

แผลที่มือ ยาวเชียว ขอให้หายเร็วๆ

5. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    เสียใจด้วยนะครับน้อง

ยังไงขอให้หายไวไวทั้งคนทั้งรถนะครับ :):)

6. J.EK

J.EK New Member Member

81
    26
    0
    หายเร่วๆๆๆนะคับเพ่ๆๆ

7. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    อู้ววว ..เสียใจด้วยย หายเร็วๆครับ แต่รอยเย็บแนวมากเลย :D

8. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0
    เสียจายด้วยคับ เดี๋ยวนี้พวก...เยอะ ขอให้หายเร็วๆนะค๊าบ

9. เซ็งแทนเลยคร้าบ

10. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    หายเร็วๆครับ

11. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    หายไวไวนะครับ ทั้งคนและรถ

12. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    ผมก็เพิ่งโดนมาเหมือนกันคับ

แก้มซ้ายบุบเลย ไม่รู้ใครถอยมาชน

เศร้าๆ

แผลหายเร็วๆน่ะคับ

13. PSM"21

PSM"21 New Member Member

163
    9
    0
    โห!!!T-T ไม่เปนไรครับพี่รถซ่อมได้ครับ เงี้ยครับผมว่าพวกที่จิตใจแย่ๆในสังคมยุคนี้มีมากครับ พี่อโหสิเถอะครับ ทำบาปเด๋วคนที่ทำก็ต้องรับผลกรรมเอง เราอโหสิแล้วเราจาได้บุญด้วยน่ะครับพี่
    ขอให้หายเจ็บเร็วๆน่ะครับผม

14. MAX@SI

MAX@SI New Member VIP

397
    12
    0
    แย่จังอ่ะ หายไวไวครับ

15. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    หายเร็วๆๆครับ

16. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    จอดรถในที่ ลับตา หรือ ปลอดคน ระวังกันหน่อยนะครับ

17. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    หายไวๆ คับ ทั้งรถและคนเลย
    ชนแล้วหนีแม่ม.....โคตรเหี้ยยย....ม จิงๆ เจอจะๆ ล่ะน่าดู

18. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ไปเที่ยวที่ไหนมาละคับ อย่าบอกนะว่าที่เดิม

ไปเที่ยวกลางคืน จอดรถระวังหน่อยละกัน พวกนี้เม่งเมาแร้วยิ่งไม่ระวัง เจอมุมจอดเข้ามุมก่อนเลยคับ

พยายามจอดใกล้ๆป้อมเกบเงินได้ก็ยิ่งดี

หายไวๆนะคับ

19. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    ผมเลิกขับรถไปกินเหล้าละอะ เมาๆชอบมีไรงี้ประจำ ไม่คุ้มเลยอะ

20. ขอขอบคุณ สำหรับทุกกำลังใจ นะครับ.

ก็พยายามเข้าใจอะไรๆมากขึ้น

ผมก็ยกโทษให้กลับการกระทำของๆคนที่ทำกลับรถผม ซ่อมใด้ครับรถ แต่ หัวใจผม มันซ่อมไม่ใด้ง่า อิอิอิ

จาก จอมยุทธกระหลิงหลง

21. Chay_coupe

Chay_coupe New Member Member

147
    11
    0
    หายไวๆทั้งคนและรถนะคร้าบบบ แผลที่มือแลจะหนักสงสัยลูบแรงไปป่าวครับโดนซะสี่เข็มเลย

22. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    ขอให้หายไวๆ ทั้งคนทั้งรถนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้