[NFS:MW] ตอนนี้เล่นกันถึงไหนแล้วคร้าบ...

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย JBP Underground, 28 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JBP Underground

JBP Underground New Member Member

16
    0
    0
    ก็อย่างที่ทราบกันดีว่า...
    ตอนนี้ Need For Speed Most Wanted ก็ออกมาให้เราได้สนอง Need กันแล้ว
    ซึ่งทาง EA บ้านเราก็โดนด่าไปเต็มๆ กับแผ่นแท้ Black Edition ที่ดูไปดูมาเหมือนเวอร์ชั่นธรรมดาซะมากกว่า...

ถามเลยแล้วกันครับว่า
    ตอนนี้เล่นกันถึงไหนแล้วครับ

ของผม
    ชนะเบอร์ 14 ไปแล้ว เตรียมสอยเบอร์ 13 ต่อ
    (มีเวลาเล่นแค่ 3 วันต่ออาทิตย์ เนื่องจากอยู่หอ...)

ส่วนรถ ตอนนี้ใช้ Golf GTI สลับกับ Eclipse (คันหลัง Heat x2 แล้วค้าบ...)
    แถม Pink Slip ได้ Golf GTI ของ Sonny มาอีกคัน

2. machine

machine New Member Member

20
    0
    0
    ผมก็เพิ่งชนะอันดับที่14มาหมาดๆ กำลังจะจัดการเก็บอันดับที่ 13 เช่นกันครับ (เพิ่งเล่นวันเดียว)

3. <NiSSAN-LoVeR>

<NiSSAN-LoVeR> New Member Member

55
    2
    0
    ถึง rival 4 แล้วครับ

ภาคนี้ยากกว่าภาคที่แล้วเยอมาก ที่เห็นๆก็โหมด milestone ที่เราต้องทำแต้มกับตำรวจอ่ะ
    ไอ้แต้มมันไม่ยากหรอก แต่ทำไงถึงหนีแม่งพ้นอ่ะจิตามที 20กว่าคัน ฮ ด้วย แล้วก็ มีดักแบบใช้ แผงที่ทำให้ยางแตกอีก

แต่มันเร้าใจมากนะครับ ของแต่งค่อนข้างไม่สวย
    ที่เหลือ ok ดีครับ

ใช้ atezza อยู่ *4 แล้วโหดได้ใจมาก โดนจับไป 2 ครั้งแล้วง่ะ

4. MrPh00ma

MrPh00ma New Member Member

25
    0
    0
    ถึง rival 6 แล้วอะ ใช้ porche ตัวแรกอยู่อะ(จำชื่อมะได้) ค่าหัว x4 แล้วเหมือนกัน มันโคตรๆ แต่ผมยังไม่เคยโดนจับเลยนะ เวลาหนีลองขับเข้าไปในสนามกอล์ฟดูสิ บางครั้งตำรวจมันโง่ไม่ยอมตามเข้ามาแต่ถ้ามี ฮ. ขับตามก็ต้องลองหนีแบบ ไฮสปีดอะคับ สักพักก็จะหลุดเอง แต่ไงก็ขอยืนยันนอนยันว่าภาคนี้ระบบมันขึ้นโคตรๆแม้จะแต่งได้น้อยไปหน่อยก็ตาม

5. pae_bmw

pae_bmw New Member Member

631
    0
    0
    หุหุ......เล่นไม่ได้สเปกเครื่องไม่ถึงกระตุกมากๆ เลย

6. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    อยากเล่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
    ถึงคนที่5 ใช่ Cobalt SS อยู่ HEAT *4 แต่งยังไง HEAT ก็มะยอมหมด
    กะ พอเช่ ของ BLACKLIST คนที่10 กะ เบนซ์ ของคนที่ 7 HEAT *1 มะค่อยได้ใช้อะ

8. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    รู้สึกภาคนี้มีสูตรด้วยเหรอเห้นมีกระโดด ด้วยแถม ยังมีกดทำความเร็วได้ถึง600 ไมล์แหนะ แล้วยังมีหมุนเป้นลูกข่างเลยเพื่อชนทำตรวจอีก:)

9. machine

machine New Member Member

20
    0
    0
    มีสูตรอย่างนี้ด้วยเหรอ เหอๆๆ

10. KNoTTo

KNoTTo Member Member

45
    0
    6
    เล่นแต่ใน ps2 อะคับ เผิ่งถึงคนที่ 13 เอง ใช้ is300 2J set bo ล้อแมงมุม 555+ ในคอมลงไม่เป็น งงงวย

11. JBP Underground

JBP Underground New Member Member

16
    0
    0
    ของผมไปเล่นที่โน้ตบุ๊คเพื่อน (เปิดอีกเซฟ) ถึง BL11 แล้วครับ
    แต่กะว่าจะไปเล่นจริงๆ จังๆ ที่บ้าน
    เพราะที่บ้านเล่นลื่นกว่า

ส่วนเติ๊ด หาแผ่นมาเล่นได้แล้ว...
    แล้วจะรู้ว่าความมันกับ (ตำรวจซิ่ง) นรกน่ะ
    มีจริง!!!

12. I_poom

I_poom Member Member

176
    2
    18
    ใชฃ้cayman s แข่งถึง bl 8 ละ

13. <NiSSAN-LoVeR>

<NiSSAN-LoVeR> New Member Member

55
    2
    0
    is300 ผมว่าแปลกนะครับ ไม่น่าใช้ 2j vvti แบบในภาคเก่า เพราะมันมีแค่ 5 เกียร์เอง -_-"
    แถมอืดมาก

14. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    อิอิเพิ่งไปซื้อมาคับ เล่นมาได้ 3 วันแระ

ถึง BL 8 แล้วงับ

15. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    ใช้ Supra Impreza IS300 RX-8 RX-7 EVO 8 อะไรอีกหว่าาาาาลืมมมมมม

อ่อ Porche อีกคัน งับ

16. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    อย่าให้ตูได้เล่นมั่งนะ หึหึ

17. ElectroRCDC

ElectroRCDC New Member Member

46
    3
    0
    Blacklist 4 ครับ ได้ขับ 911 turbo แล้ว เน้นเล่นเรื่อยๆ มัสแตงในรูปคือคันประจำครับ

18. Es แตนๆ

Es แตนๆ New Member Member

16
    0
    1
    โหย....ไปกันไวมากเลยอ่ะ
    เราถึงแค่12มั้ง ที่เป็นผู้หญิงขับ rx8 อ่ะ

19. Gorillaz

Gorillaz New Member Member

37
    0
    0
    ไม่มีตังซื้ออ่ะ

20. JBP Underground

16
    0
    0
    เติ๊ดเอ๊ย...
    เล่นเร็วชะมัด

เซฟที่บ้านพี่ถึง Big Lou เอง...
    (ชนะเมื่อไหร่ถอยอีโวเมื่อนั้น)

21. Tunza!

645
    4
    0
    เคลียร์ เรียบร้อย แล้วครับ ไม่ได้ใช้สูตรด้วย ภูมิใจ้ ภูมิใจ ตอนจบต้องหนีตำรวจ 6 ดาวแหนะ แล้ว เพิ่งรู้นะเนี้ย ว่า MIA TOWNSEND เพื่อนเราที่เปงผู้หญิง อะ เปงตำรวจ เหอๆ
    ภาพนี้เปงส่วน1ในฉากจบ
    ซะเท่เลย

แก้ไขล่าสุด: 7 ธันวาคม 2005
  22. Gorillaz

Gorillaz New Member Member

37
    0
    0
    เล่นจบแล้วเหรอ

23. <NiSSAN-LoVeR>

55
    2
    0
    กำลังเก็บายสุดท้ายอยู่เลยยากชะมัด โดนจับอีกแล้ว เวง :mad:

24. ElectroRCDC

ElectroRCDC New Member Member

46
    3
    0
    จบแล้วท่าทางจะคุ้มนะ

25. Tunza!

645
    4
    0
    ผมใช้รถคันนี้ปราบตั้งแต่ SONNY [BLACKLIST 15] - RAZOR [BLACKLIST 1] เลย
    ใช้คันเดียวทั้งเรื่องเลย 555 :D

26. RED_SUN

RED_SUN New Member Member

181
    1
    0
    ~~~~ คนข้างบน เก่งจัง %%%%

27. cyberlek

cyberlek New Member Member

21
    1
    0
    เพิ่งชนะ Gallardo ไปได้เองอ่ะ ยากตรงหนีตำรวจเนี่ยแหละ เหนื่อยชะมัด ส่วนที่มีอยู่ในคลังมีอยู่เพียบเลย ทั้งหมด 11 คันอ่ะ มีตั้งแต่ Supra , Rx8 , Rx7 , Impreza , Evo VIII , Aston Martin DB, Benz CLK , Porche Cayman , Porche Carerra S , Ford Mustang , Elispe

อย่าว่ากันนะที่โกงเงินอ่ะ แบบว่าเล่นเอามันส์อ่ะ อ้อ...อยากบอกว่ามันให้มีรถสูงสุดได้ 12 คันนะครับ เผื่อว่าใครอยากเล่นแบบผม เอาสนุกๆ คลายเครียด (หรือเคลียดหนักกว่าเดิม)

28. Tunza!

645
    4
    0
    เหอๆ 12คัน ผมว่าเครียดหนักกว่าเดิมเพราะต้องมานั้งแต่งรถอะ แล้วตังจะพอเปล่านั้น :rolleyes:

29. cyberlek

cyberlek New Member Member

21
    1
    0
    ไม่เครียดหรอกครับหนุกดี นั่งดูรถว่าแต่งแบบไหนสวยลองไปเรื่อยๆ เรื่องเงินเรื่องเล็กครับ มีตัวโกงเงินอยู่ ตอนนี้มีอยู่ 15 ล้านอ่ะ ไม่รู้ว่าพอแต่งป่าวอ่ะ อิอิ (ไม่อยากบอกว่าตอนแรกใส่ไป 5 ล้าน เล่นซะเกลี้ยงเลย)

30. -Evolution-

-Evolution- New Member Member

2
    0
    0
    ที่โกงเงินนั้น PC หรือ PS2 คับ ถ้า PC ขอสูตรบ้างสิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้