ไปใส่Upsidedownมาแล้วมีปัญหาครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย bankkofer, 6 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bankkofer

bankkofer New Member Member

31
    0
    0
    เมื่อวานไปใส่โช้คอัพหน้า Upsidedown ของ gazi มาครับ เป็นของตัว mx พอใส่มาแล้วสูงขึ้น ขนาดตั้งขาตั้งคู่ล้อยังติดพื้นทั้งสองล้อเลยครับ ส่วนเบรคไม่ได้เปลี่ยนใช้ของเดิม ตั้งทำขาจับใหม่ เป็นแบบหนาครับ ตอนนี้หมุนล้อหน้านี่ติดๆ ล้อไม่ฟรีเท่าไหร่เลย เซ็งเลย ไม่รูจะทำงัยดีครับ มีใครใช้แบบผมบ้าง จะแก้ไขไงดีครับ เรื่องความสูงไปโหลดลงได้มั้ยครับตอนนี้เครียดมากเลย ว่าจะไปใส่ของเดิมดีกว่ามั้ยเนี่ย เสียไปหลายตังเลย เศร้า:cry::cry::cry:

2. bankkofer

31
    0
    0
  3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ผ้าดิกส์เบรคมันหนาหรือเปล่าวครับ
    ผมเคยใส่แล้วมันติดเหมือนกัน
    แป้น คาลิเปอร์ ได้ทำบูทเว้ารับตัวยืดน็อคหรือไม่ตรงปั้ม นะครับลองดู

4. bankkofer

31
    0
    0
    ขอบคุณครับ แล้วตอนนี้คุณเก๊ายังใช้อยู่เปล่าครับ มีปัญหาอะไรบ้างเปล่าครับ

5. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    โช้คเดิม แม็กแอร์เบลค ครับ

ยังรบกวนตอบกระทู้วันเกิดให้ด้วยนะครับ
    จะได้รวบรวมข้อมูล ครับ

6. bankkofer

31
    0
    0
    ตอบให้เรียบร้อยแล้วครับผม :)

7. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    สวยดีนะ

8. bankkofer

31
    0
    0
    ขอบคุณครับ เพิ่งหัดแต่งน่ะครับ :)

9. bankkofer

31
    0
    0
    ว่าจะภอดขายและ มีคนสนใจป่ะคั้บ อิอิ ใช้ไม่ถึงอาทิตย์

10. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    อิอิ ราคาเท่าไรครับ

11. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ยกท้ายขึ้นหน่อย ใส่ยางวิบากเท่ไปอีกแบบ ไม่ลองหรอคับ

12. bankkofer

31
    0
    0
    ว่าจะขายสองพันแปดอ่ะครับ อยากได้เท่าไหร่ลองเสนอราคามาคุยกันนะครับ:D

13. bankkofer

31
    0
    0
    ว่าจะขายสองพันแปดอ่ะครับ อยากได้เท่าไหร่ลองเสนอราคามาคุยกันนะครับ:D

14. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    โหลดได้ครับ Upsidedown ของ gazi ใส่แล้วสูงเกือบทุกคันยิ่งใส่แบบหูตรงยิ่งสูงขึ้นไปอีก แต่ถ่าชอบเตี้ยๆก็ไม่ใช่เป็นหาครับ เพราะทาง บริษัท เขารับทำครับโดยไม่คิดค่าใช้จ่ายอยากได้เตี้ยเท่าไหร่สั่งทำได้เลยครับ (อันนี้หมายถึงสั่งซื้อที่บริษัทโดยตรง) ผมก็เคยเอาโช็คหลังไปอัดน้ำมันใหม่ครับไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น รอรับของได้เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้