ร่วมอวยพรวันเกิดMoobin /8 พ.ย.

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Little nurse, 7 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Little nurse

Little nurse New Member Member

868
    3
    0
    ฉั น ไ ม่ ใ ช่ น า ง ฟ้ า .. .

แ ต่ ป ร า ร ถ น า ใ ห้ เ ธ อ มี ฝั น

ไ ม่ มี เ ดื อ น . . ด า ว . . ต ะ วั น

ที่ มี นั้ น คื อ ค ว า ม " อ บ อุ่ น ใ จ "

พ ร้ อ ม ด้ ว ย ไ อ อุ่ น ลึ ก ๆ ที่ เ ธ อ รู้ สึ ก สั ม ผั ส ไ ด้

ไ ม่ มี ข อ ง ข วั ญ สิ่ ง ใ ด

. . . มี เ พี ย ง ค ว า ม ห่ ว ง ใ ย แ ล ะ ป ร า ร ถ น า ดี. .

" H a p p y B i r t h D a y "

สุ ข สั น ต์ วั น เ กิ ด

ฉั น ไ ม่ มี ข อ ง ข วั ญ ใ ห้ เ ธ อ เ ปิ ด ...

ไ ม่ มี เ ค้ ก วั น เ กิ ด ใ ห้ เ ธ อ เ ป่ า

มี เ พี ย ง คำ อ ว ย พ ร แ ล ะ เ พ ล ง happy birthday เบา ๆ

เ ธ อ จ ะ เ ห็ น ค่ า มั น ห รื อ เ ป ล่ า...อยากรู้ใจ

มี แ ค่ คำ อ ว ย พ ร ใ ห้ โ ช ค ดี

กั บ กำ ลั ง ใ จ ที่ ฉั น มี ใ ห้ ไ ม่ ว่ า วั น ใ ห น

ฉั น จ ะ ยื น อ ยู่ ข้ า ง ๆ ...

เ ดิ น ร่ ว ม ท า ง กั บ เ ธ อ อ ยู่ ไ ม่ ไ ก ล

ไ ม่ ว่ า วั น เ กิ ด ห รื อ วั นไ ห น ๆ ก็ตาม:eek:

2. jahooy3008

jahooy3008 New Member Member

31
    3
    0
    ขอให้คุณMoobin จงมีแต่ความสุข สุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดให้ประสบความสมหวัง นะครับ

3. มีความสุขยิ่งๆขึ้นไปนะคร๊าบพี่

4. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    แก่ขึ้น..อีกปีแล้ว...นะ...พี่ชายผมมมมมม.......

5. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    อายุ 50 จนได้นะพี่รัน 5555(ล้อเลงงับพี่)
    ขอให้มีความสุขมากมาย ไม่ป่วยไม่ไข้ นะครับพี่(รวยอยู่แล้ว) อิอิ ว่าแต่เลี้ยงที่ไหนเนีย 555

6. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    โบเดี่ยวแล้วนะพี่มีฟามสุกนะคร๊าบบบบบ..........(แล้วมันเกี่ยวอะไรกะโบฟะ)

7. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    ไม่เจ็บ ไม่จน

มีความสุขมากๆครับพี่รัน

H B D

8. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับ เฮงเฮงครับ

9. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ขอหั้ยมีความสุขมากๆนะคับ แถมให้อีกอย่างแล้วกันนะพี่
    ใหญ่ๆ ยาวๆ คับ อิอิ

10. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    สุขสันต์วันเกิดน๊ะครับพี่รันขอให้กิจการของพี่รุ่งเรืองเฮงๆครับ
    (แล้วอย่าลืมโทรบอกผมด้วยว่าพี่เลี้ยงที่ไหนน๊ะครับ อิอิอิ)

11. chang8408

chang8408 New Member Member

55
    0
    0
    ขอให้ moobin มีแต่ความสุข ไม่เจ็บ ไม่จน นะคร๊าบบบบบ

12. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ขอให้พี่รัน ไม่เจ็บไม่จน คิดอะไรสมหวัง นะ ครับ HAPPY BIRTH DAY ครับ เฮีย

13. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    มีความสุขมากๆครับพี่รัน

14. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    HBD FOR P"RUN

ก็ขอให้พี่รันมีความสุขทุกๆวันเลยคับ

:cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2:

15. moobinn

moobinn New Member Member

147
    12
    0
    ขอบคุณสำหรับคำอวยพรของทุกคนนะครับ และน้องๆทุกคนที่โทรมาอวยพรในวันเกิดปีนี้ทั้งฮั่ง ต้น เทน แมน และคุณฟานนนนน ครับ :D:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 พฤศจิกายน 2008
  16. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

เลี้ยงไหนดีครับพี่รัน...

ขอให้มีความสุขมากๆแล้วกันนะครับ....คิดสิ่งใดก็ขอให้สมหวังดั่งปราถนานะครับ....

และสุดท้ายขอให้...ไม่เจ็บ..ไม่จนนะครับพี่รัน..

17. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง

18. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ไอ้ฟานเนีย ใครหว้า ไอ้ที่โหลดๆป่ะเพ่

19. Little nurse

Little nurse New Member Member

868
    3
    0
    :eek: ตกลงเมื่อคืน ไปฉลองที่ไหนกันอ่ะ

20. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    สุกสันวันเกิดคร๊าบ ขออะไรก้อสมตามนึกคิดน่ะคร๊าบ
    อย่าลืมไปลอยกระทงน่ะ เอาความทุกข์ลงกระทง

21. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขอโทษ พี่รันด้วยนะครับ พอดีไม่มีอยู่ใน โพย แต่มี HI 5 เตือนผม อิอิอิอิ

มีความสุขมากมายเลยนะครับ มีสาวมาอวยพรให้ขนาดนี้ โอ้ยๆๆๆๆๆๆ

22. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    แฮปปี้ๆๆๆๆเบริดเดย์ น่ะพี่ๆๆๆ

มาช้าดีกว่าไม่มาๆๆๆ

ขอให้รถแรงๆๆๆ แต่คงไม่แรงกว่า ซาหริ่ม มั้ง :D:D:D

23. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ฮิฮิ................

24. ขอให้มีความสุขตลอดปีคร๊าบบ ไม่เจ็บไม่จนคร๊าบบ....

25. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวย ครอบครัวมีความสุข ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้