สอบถามเรื่องมิตติ้งเดือน พ.ย. คับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย nongsee, 24 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nongsee

nongsee New Member Member

28
    0
    0
    รบกวนถามเรื่องมิตติ้งหน่อยครับ เดือน พ.ย. วันใหนคับ จะได้ไปร่วมด้วยครับ ของผม KE30 4 ประตูครับ

2. ao_ke36

ao_ke36 New Member Member

11
    0
    0
    ศุกร์แรกของเดือน พ.ค. เลยคับ ก็จะตรงกับวันที่ 7 พ.ค. คับ มาก่อนเที่ยงคืนนะคับ อ้อ พกสำเนามาด้วก็ดี นะ

3. Guydido

Guydido New Member Member

285
    2
    0
    โห้....พี่ครับ ผมนึกว่าจะเป็นศุกร์หน้า(30 ตุลา) เพราะเห็นวันมันจะตรงกับวันที่ 1 พ.ย. ศุกร์แรกของเดือน เดือนนี้คงอดไปแน่ๆเลยเรา

4. zuu@za

zuu@za New Member Member

140
    4
    0
    7 พ.ย.ครับผม 3ทุ่มถึงเที่ยงคืนครับ

ไปแน่นอนครับ

ไม่เจอใครรอสักนิดนะครับ

5. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    พี่ๆ พอจะมีแผนที่ ป่าวครับไปไม่ถูก

6. nongsee

28
    0
    0
    รับทราบครับ แล้วเจอกัน วันศุกร์

7. zerogiggs

zerogiggs New Member Member

34
    0
    0
    มีตติ้งกันแถวไหนคับ ถ้าไปได้จะไปนะคับ
    อยากขอคำชี้แนะหลายๆอย่างเลย ขอข้อมูลด้วยคับ+++

8. nongsee

28
    0
    0
    ขออนุญาติcopyมานะครับ ท่าน

ใกล้ถึง ศุกร์แรกของเดือน ( 4 พฤษภาคม 2550) อีกแล้วนะคับ อย่าลืมมามิตติ้งกันนะคับ
    สถานที่ ปั๊ม เอสโซ่รามอินทรา ก.ม. 5 ที่มี B-Quick และ Lotus อยู่ในปั้ม
    เริ่มเวลา 2 ทุ่มเป็นต้นไป .. ใครที่อยู่ใกล้ ๆ หรือผู้ที่สนใจเชิญมาคุยกันครับ ..แล้วจะรู้ว่าคลับเราเป็นยังงัย ..
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน มีปัญหาเกี่ยวกับ Corolla KE เข้ามาคุยได้ครับผม

เวลามา Meeting ควรพกสำเนาทะเบียนรถติดไว้ด้วยเผื่อมีตำรวจเข้ามาตรวจ
    ขอเอาไว้ว่าห้ามเบิ๊ลเครื่อง ห้ามซัดออกจากปั้มเด็ดขาดนะครับ

9. zuu@za

zuu@za New Member Member

140
    4
    0
    โทรถามทางได้ครับ 081-3447757

10. FIGHTER

FIGHTER New Member Moderator

118
    0
    0
    เออตกใจ นึกว่าเลื่อนวันมีตติ้ง 4พย นะครับทุกท่าน

เดือนที่แล้วไม่ได้ไป คิดถึงพี่ๆ ทุกคนเรยๆ ไปอยู่แต่สนาม BB

รถก้อไม่ได้ขับเลย วันศุกรืนี้เจอกัน (รึป่าวหว่า) คอนเฟิร์มด้วยก๊าบบ

ไม่ได้ไปเดือนเดียวมีตำรวจมาตรวจ เล่ม ด้วยหรือ เด๋วพ่อ เทค ออก ปั๊ม แตก คริๆๆ

พี่สุ้เด่วเอาล้อไปให้ดูด้วยผมไม่ว่างเลยอ่ะคับ วิ่งงานกะพี่ผมตลอด(สงสัยลืมไปและมั้งนี่)

11. Realz

Realz New Member Member

113
    2
    0
  12. Boonyuen@Muangthong

Boonyuen@Muangthong New Member Member

3
    0
    0
    คราวนี้คงไม่ได้ไป ติดเล่นดนตรีครับ คราวหน้าไปแน่นอนครับ ยืนครับ

13. Guydido

Guydido New Member Member

285
    2
    0
    เด๋วผมไปมิตติ้งศุกร์นี้ด้วยเพราะกลับไปเอารถพอดี(ไม่เคยมาจากบางปะกง--->รามอินทราง่ะ หลงอยู่บนทางด่วนแน่:cry:)
    ไปกันเยอะๆน๋าาาาา เด๋วเจอกันนะคะรับ......:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้