4A-GE 20V อยากแรง

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย ball_rayong, 1 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ball_rayong

ball_rayong Member Member

47
    1
    8
    อยากรู้ว่า 4A-GE 20V อยากให้แรงกว่าเดิมต้องทำงัยบ้างครับ เปลี่ยนคอยล์ ขัดพอร์ต หรือมีวิธีไหนแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 ตุลาคม 2008
  2. asujiku

asujiku New Member Member

2
    0
    0
  3. okenarak

okenarak New Member Member

245
    2
    0
    เปลี่ยนมาอยู่ในบอดี ke20 ดิครับเดี่ยวผมขับให้ดู อิอิ

เฮด+msd+เฟืองท้ายดีๆก็ 14วิละคราบ

4. zadin

zadin New Member Member

4
    0
    0
    ถ้าอยากขายบอกนะครับสนใจ

5. ball_rayong

ball_rayong Member Member

47
    1
    8
    ไปเจอพวกพี่ๆมาแล้วครับแต่รถผมยังไม่เสร็จ เดี๋ยวรถเรียบร้อยจะเอาไปมีตติ้งนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้