ขอดูแบบสติ๊กเกอร์คาดหน้ารถหน่อยคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย บวนแหลมสิงห์จันทบุรี, 9 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอดูแบบสติ๊กเกอร์คาดหน้ารถหน่อยคับ จะเอามาดูแบบทำบ้างคับ

1. อยากเห็นที่คาดข้างรถด้วยอ่ะ

2. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    จะเอาแบบคาดหน้ารถของสำนักแต่งอะไรละคับผม
    อย่างของในคลับเราที่เห็นๆก็มี 3แบบที่เห็นๆนะคับ
    คือ แบบของผม INGs+1 แบบของพี่แจง J's Racing แล้วก็ Enjoy Honda อ่ะคับ

หรือถ้าอยากได้สำนักอื่นก็โพสทิ้งไว้คับ ถ้าหามาได้จะมาโพสให้ละกัน

3. ขอบคุงคับ

ขอบดูแบบ 3ชิ้นที่ว่าคับและก็แบบอื่นเท่าที่พี่มีก็ได้คับ

4. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    ในเครื่องผมหาได้แค่นี้อ่ะคับ มีแต่ของ Mugen กับ J's Racing:D

***** มีมาเพิ่มเติมนิดหน่อยคับ *****

มีข้อแนะนำนิดนึงคับ ถ้าอยากได้ไปทำจิงๆ แล้วภาพในนี้มันเล็กให้ใช้โปรแกรม illustrator เปิดนะคับ
    มันจะขยายภาพได้โดยภาพไม่แตก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 พฤศจิกายน 2008
  5. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    j's สวยดีคับ

6. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    สวยดีครับ

7. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    มีของ Enjoy Honda ไหม่ครับ

8. <?:=B?@T=:?>

642
    133
    0
    อัพเดทคร๊าบบบ ด้านบนเลยคับผม

9. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    มีแบบคาด คาราบาวแดง มั้ย

10. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    มีครับพี่ คาดเคื่องบินอยู่ :D

11. <?:=B?@T=:?>

642
    133
    0
    จัดให้คับพี่ต้น 5555+ ขำๆนะพี่อย่าเครียด :D รถพี่เค้าออกจะสวย อยากได้ฝากระโปรงอ่ะ...

12. woon_why

woon_why Member Member

274
    20
    18
    สวยดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้