วิธีโหลดvigowไม่ให้กระด้าง

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย chuang9, 20 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chuang9

chuang9 Guest

0
    0
    0
    พี่ๆมีวิธีโหลดvogo cab กันยังไงบ้างครับ ที่ให้นุ่มหนึบ ไม่กระด้าง และสามารถบรรทุกได้ซักประมาณ 500 กก.โดยไม่มีญหา

2. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    ว้าาา ไม่มีผุ้ใดเข้าตอบเรย

แหมรถเราก้อไม่ใช่ คอยสปริง ซ่ะด้วย

เอ้าพี่ๆน้องๆ PickUp Freedom ทั้งหลายช่วยกันทำมาหากินหน่อย อิอิๆ

3. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ตัดแกนตัดกระบอกโช๊คหน้าครับกะตัดสปริงครับข้างหลังรองกล่องซัก3นิ้วครับแจ่มเรยครับท่าน

4. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

รถหายเอียงแล้วหรอ... 5 5 5+ :D

5. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    แหะ ๆ ๆ ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้