รบกวนด้วยครับหาร้านเปลี่ยน ขอบยางกระจกหน้า-หลัง บานใหญ่

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย เครื่องซักผ้าสังหาร, 10 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนด้วยครับใครพอรู้จักร้านเปลี่ยน ขอบยางกระจกหน้า-หลัง บานใหญ่ หรือ ใครเคยไปทำมา รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ ขอทราบร้าน และเส้นทางด้วยครับ และราคาอะไหล่ พร้อมค่าเปลี่ยนด้วยยิ่งดีครับผม
    ที่ไหนก็ได้ครับ ขอให้ทำดี ไปได้หมดครับ ( อยู่พระราม 2 ครับ )
    ขอบคุณพี่ๆ ที่แนะนำ ล่วงหน้าครับที่แนะนำ

1. o_dy4943

o_dy4943 New Member Member

63
    9
    0
    ใครรู้ช่วยหน่อยคับ
    อยากรู้เหมือนกัน
    แล้วเปลี่ยนได้รอบคับมั้ยคับ

BoBo_EK ถูกใจสิ่งนี้
  2. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ร้านกระจกรถยนต์ทั่วไปก็เปลี่ยนได้ครับส่วนของเบิกศูนย์เอา

1.ยางขอบกระจกหน้าบานใหญ่ 2 พันกว่าบาท
    2.ยางขอบกระจกบานใหญ่หลัง 3 ร้อยกว่าบาท

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ตามน้านเลยครับ

4. khwan21

khwan21 Member Member

206
    17
    18
    ผมพึ่งเปลี่ยนขอบยางกระจก หน้ามา เมื่อ 2 เดือนที่แล้วเองครับ

ของ ขอบยางกระจกหน้าผม จับมา 2พัน1ร้อยบาทครับ ที่ คลองถม ครับ

แล้วก็เปลี่ยนร้านกระจกแถวนั้นเลย ในซอย อะไรสักอย่างจำไม่ได้ ร้านแรกเลยนะครับ ฝั่ง ขวา นะครับ

ค่าแรงเปลี่ยน 800 ไม่รู้แพงไปไหม เหอๆ แต่ทำมาแล้ว สวยครับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้