งานเข้าอีกแล้ว พวงมาลัย เวลาเลี้ยวแล้ว มันมีเสียงเหมือนอะไรสีกัน

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย kooljo, 20 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kooljo

kooljo New Member Member

516
    18
    0
    พวงมาลัย เวลาเลี้ยวแล้ว มันมีเสียงเหมือนอะไรสีกัน เสียงมันมาจากด้านในห้องผู้โดยสารนะครับ

อยากรู้ว่า ผมต้องไปแก้อะไรอีกรึเปล่า แล้วราคา แกนพวงมาลัยมันราคาประมาณเท่าไหร่อะ เชียงกงนะ

ปล. ใช้ B13 มือสองต้องอดทน

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    ของผมเคยดังแถวคอพวงมาลัย

เจอจาระบีเหลวไป เงียบสนิท

ปล. ใช้ B14 มาตั้งแต่ป้ายแดงถึงตอนนี้ ก็ต้องอดทนเหมือนกันครับ

3. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    น่าจะเป็น ตัวคอนแทก ที่ต่อให้ แตร์ดัง มันฝืดๆ นะครับ :)

4. kooljo

kooljo New Member Member

516
    18
    0
    ใช่เลยครับ ช่างเขาเอาจาระบีทา หายสนิทครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้