รบกวนปรึกษาเรื่องช่วงล่างหน่อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Ake_Aom, 8 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ake_Aom

Ake_Aom New Member Member

55
    0
    0
    คือ รถผมมีเสียงดังแอ็กเวลาตรงหลุมแรงๆบริเวณล้อหน้าแถบขวา สงสัยว่าจะเป็นเพราะโช๊คเสียหรอเปล่า ราคาซ่อมประมาณเท่าไร และราคาสปริงหลังเท่าไรคับ ช่อยตอบหน่อยคับ ขอบคุณคับ:sad:

2. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    น่าจะเป็นยางเบ้าช๊อคขาดครับตัวนึงของแท้ไม่น่าเกิน 400
    เช็คลูกหมากกับลูกยางเหล็กกันโคลงด้วยก็ดีครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้